Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mtendewa mema na alietenda wema nan ambaye hasahau ?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by wahida, May 10, 2012.

  1. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na maanisha kwa mfano una friend wako ulimpenda sana kiasi ya kuwa nafsi ikaanza kumpenda na ukawa una mfanyia mengi ili kumfurahisa ila hamujahi kutana face to face
    rafiki wa barua .ila kukatokea mambo ikawa una ona hana muelekeo na ww in future na ukajaribu kuamuacha na maisha yake but you have done alot ya ubiinadamu kwake ,so kati ya hawa nan atakumbuka zaid mtoa service au mpewaji services?
     
  2. misorgenes

    misorgenes Senior Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mmmh! mi hatasijakuelewa.
     
  3. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hebu elezea vizuri ueleweke basi......unamfanyia mengi kumfurahisha lakini hamjawahi kuonana????!!!! Naona mgeni kidogo ktk eneo hilo labda unieleweshe.
     
  4. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sorr kiswahili cha kizanzibar ? ila mtendewa wema na alietenda wema nan hatosahau kati yao?
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    mie nimekuelewa wahida.........inategemeana kila mmoja alijisikiaje kuhusiana na mwenzie..............lakini nifahamuvyo tenda wema nenda zako usisubiri shukrani kwani atakayekushukuru ni Mwenyezi Mungu kwa sababu umemkopa Yeye................................lakini pia wema hauozi................nionavyo wote watakumbukana ingawaje kwa sababu tofauti kabisa................
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    that why I........U BECAUSE ww n fantastic and unaunderstand
     
Loading...