Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtendaji mkuu wa DailyNews

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Stephano, Feb 10, 2010.

  1. S

    Stephano Member

    #1
    Feb 10, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jana nilikutana na watu wakijadili watarajiwa wa kuongoza TSN. waliotajwa ni

    Muhingo Rweyemamu ambaye alihusishwa na kusafisha ufisadi na kuwa ataigeuza dailynews chombo cha kusafishia mafisadi.

    Innocent Mungy ambaye alidaiwa kuwa ni mzungumzaji mzuri ila si mtendaji kabisa dailynews itakufa

    Mtendaji mkuu wa dailynews ni nani?
     
  2. M

    Mtoto wa jiji Member

    #2
    Feb 10, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muhingo hawezi kupewa hiyo kazi, Habari imemshinda na hajui management, shule yake haitoshi na hana charisma ya kuongoza shirika.
    Mungy ni mbeba maboksi kule Uingereza, hajawahi kuandika hata stori moja, alikuwa ATC amewekwa tu na alikuwa hafanyi chochote. P'se JK appoint a serious person not these people! Ebu fanya kama ulivyofanya TBC, mtu kama Tido ndo anatakiwa. Kwa ushauri tu, nadhani amrudishe Yusuph Mruma alikuwa anafanya kazi nzuri saaaaaaana!
     
Loading...