Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtendaji Iringa amejiua!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kituro, Apr 18, 2011.

  1. k

    kituro Senior Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nimesikia kidogo nilikuwa nafika tarifa ndo wanamalizia kuelezea ila inasemekana alikuwa na shutuma na mambo ya ruzuku aliyesikia vizuri atujuze?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    kama ni mhehe basi No wonder!
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    KATIKA KILA KUNDI LA WANA-CCM 10 UTAKAOKUTANA NAO 08 NI WEZI WA MALI YA UMMA

    Mtendaji wa nini huko Iringa, au wa CCM kasikia Nguvu ya Umma tunakwenda kuwashika wakarejeshe walichokipora???

    Gamba walilolichokoza ilikuwa ni hoja-mtego itakayokimaliza kabisa CCM. Maana yake ni kwamba endapo mnyama mkubwa kama tembo mwili wake wote ni magamba sasa akianza kujivua gamba moja baada ya nyingine basi matokeo yake ni kwamba hata atakapofikia saizi ya mwili sawa na dawa ya piritoni bado haja ya kujivua gamba zaidi itakua inaendelea tu.

    CCM katika hii dhana ya 'Kujivua Gamba' hapo ndipo kunasa kwenu jumla kwenye ndoano rahiiiiiiisi mno!!! Vueni hiyo migamba enyi wana-CCM mnaoelemewa na mizigo ya kutupora kila kitu nchini.

    Katika hili nadhani Watanzania tuchange ili tukajenge Mi-jela zaidi ya kuwafungia wana-CCM endapo kweli kutakwepo na haja mioyoni mwao kujirudi na kweli kila mmoja wao 'Kujivua Magamba' sugu ya miaka nenda rudi kwa kuwaibia Watanzania.

    Hili ni kutokana na ukweli kwamba katika kila kundi la Wana-CCM 10 utakaokutana nao 8 ni wezi wa mali ya umma ama kuendelea kufaidika nazo bila ustahili wowote.
     
  4. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwetu sisi wahehe ni jambo la kawaida.
     
  5. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Aminia wahehe big up natamani ra,lowasa na chege wangekuwa wahehe kungekuwa shwari maana wangefanya kama huyo mtendaji
     
  6. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Masikini Chama Cha Magamba!...............poleni sana kwa kupoteza jambazi lenu moja

    Na mwaka huu ni nguvu ya umma tu mpaka mmjimalize
     
  7. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huyu mtendaji 'AMEJIVUA GAMBA' kweli kweli!
     
  8. W

    We can JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimepita pembeni!
     
  9. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hehehe! Mwaka huu mtaona magamba mengi sana! Na bado mpaka kieleweke!
     
  10. M

    Mzee wa Upekuzi Member

    #10
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe unafikiri ukaguzi mchezo, ngoja Zitto nae aue wengine na fedha za Stimulus Package!
     
  11. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Alikula 26m za maendeleo ya kijiji!chini ya ccm tumechoka kusikia ufisadi mmetunyonya vya kutosha!
     
  12. b

    binti ashura Senior Member

    #12
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    tunashukuru kwa kutujuza!
    dhambi ni mbaya sana! malanyingi dhambi hutengeneza mazingira ya kutenda dhambi nyinginezo. nikizungumza hivi inaweza kuwa vigumu kueleweka! kama kweli aliiba au poteza mali ya uma hiyo nayo ni dhambi. kachukuwa jukumu la kujiua hiyo nayo ni dhambi! dawa ya dhambi ni kutubu na siyo kujiua!.
     
Loading...