Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtendaji amkata masikio mgoni wake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Feb 9, 2010.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    AFISA mtendaji wa kijiji cha Marambeka wilayani Bunda, mkoani Mara, Kipa Kigombe (52), amefikishwa katika mahakama ya wilaya ya Bunda, akituhumiwa kumkata masikio, Shaga Isaka, kwa madai ya kumfumania akifanya mapenzi na mke wake.

    Mwendesha mashtaka wa polisi, Inspekta Hamza Mtogwa, aliiambia mahakama hiyo mbele ya hakimu mkazi mfawidhi, Joackim Tiganga, kuwa mtuhumiwa huyo alitenda kosa hilo Januari 21, mwaka huu majira ya saa 6:30 usiku, katika kijiji cha Marambeka.

    Alidai kuwa ofisa mtendaji huyo alimfumania Shaga Isaka (20), mkazi wa kijiji hicho, akifanya mapenzi na mke wake aitwaye Mariamu Kipa (22), baada ya kupata taarifa kutoka kwa raia wema.

    Mwendesha mashtaka huyo alidai kuwa mtuhumiwa baada ya kupata taarifa hizo aliamua kufuatilia na ndipo alipofanikiwa kuwakuta wagoni wake ndani ya nyumba wakifanya mapenzi.

    Inadaiwa kuwa baada ya ofisa mtendaji huyo kumfumania kijana huyo, alimshambulia kwa kipigo na kutaka kumkatakata kwa panga lakini wananchi waliofurika katika eneo hilo walimzuia lakini alifanikiwa kuyakata masikio ya mlalamikaji.

    Kwa mujibu wa Inspekta Mtogwa, mtuhumiwa aliamua kufanya kitendo hicho kwa madai ya kutaka kumuachia alama mgoni wake ili liwe fundisho kwake na kwa watu wengine wanaotembea na wake wa watu.

    Afisa Mtendaji huyo amekana mashtaka yake na yuko nje kwa dhamana.
     
  2. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    statistics:
    mume miaka 52
    mke miaka 22
    mgoni miaka 20

    sasa hapo kati ya mume na mgoni nani saizi ya huyo dada. ndoa zingine unakuta structure yake tu in potential nyingi sana za migogoro.

    huyo babu aloa mtoto wake na si mke wake.

    huko vijijini kuna kazi kuhusu haki za wasichana kuliko huku mijini, pengine kabinti ka watu kaliachishwa masomo na si ajabu kameenda kuwa kake ka kumi kwa yule mzee na si ajabiu kameishazaa mara sita mpaa sasa kwa umri huo!

    tamwa nendeni huko haraka mfute kesi ya ugoni na muanzishe ya haki za binadamu(msichanan)
     
  3. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    supported ila dogo alitakiwa kuheshimu ndoa.Ttizo ni pale unawezekana walisoma pamoja au ndio binti alilazimishwa aolewe na mzee , yaani taabu tupu.

    singles muwe makini sana kutafuta mke, kuwa na mke ukijua kabisa hautamuamini, kwa nini ujipe presha??
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mmmh.. sasa kila mmoja ana makosa..mgoma droo. Ila mwanamke aah..hajaadabishwa. Labda ataambiwa arejeshe mang'ombe ya mahari ..
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ila kaazabu alichotoa kwa kumegewa kama ni ndogo
     
  6. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2010
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
     
  7. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,340
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Jamaa anastahili status ya 'temporary insanity' kwani alishuhudi mali yake halali ilikuwa inamegwa na mwizi naye kutokana na 'uchizi' alioupata baada ya kushuhudia kadhia hiyo alishtukia kang'oa sikio la mgoni wake.
     
  8. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huo Mtenange wa kibinti cha miaka 22 anauweza? maana anamzidi miaka 30.
     
Loading...