Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mteketa mbunge Kilombero

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kauzu, Nov 3, 2010.

  1. kauzu

    kauzu Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MATOKEO YAMETANGAZWA MTEKETA KASHINDA CCM 40000+ CHADEMA 35000+:sad:
     
  2. kauzu

    kauzu Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    AMESHINDA KWA 40000+ ,MTEMA 30000+:sad:
     
  3. Power to the People

    Power to the People JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 1,013
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    machozi yananitoka wameweza kuiba kiasi hiki? mungu waadhibu hawa watu kwa kichapo kikali sana hata kabla ya kuapishwa kwao.
     
  4. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu haya majina huwa yananichanganya sana, hebu weka majina kamili, mtoto GS amechukua jimbo au fitna?..
     
  5. V

    Vitus mkumbee Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama apigwa chini mteketa atangazwa kuwa mbunge nimeona wajinga wakishangilia na bendera zao so uwezekano mama amechakachuliwa ni live
     
  6. kauzu

    kauzu Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ABDUL MTEKETA KASHINDA(CCM) wapogolo na wandamba wamepita hapa kwa chulu wanashangilia wamechoka hata wengine ndala hawana
     
  7. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    .......We PTP ....Kumbuka dua la kuku halimpati mwewe.......tuache kumwachia Mungu afanye kazi ambazo ameshadelegate kwetu......! ametupa nguvu, akili, busara.....we need to do something for change sio tu kumlilia Mungu afanye maajabu....asipofanya?
     
  8. V

    Vitus mkumbee Member

    #8
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani imeniuma wengine wamejazana hapa silent in wakishangili ccm wasubiri joto ya jiwe miaka mitano
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah inauma sana yaani wamechakachua
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    umeona hommie...?
     
  11. Mshindo

    Mshindo JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Avenge the opressed oh God!Please fix this!
     
  12. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndio CCM ilivyo... kwao uongozi ni mradi wa kulisha matumbo yao na kujilimbikizia mali.

    Pole sana dada yangu.
     
  13. B

    Biro JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 320
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    Mngemjua huyo mteketa! sijui atatusaidia nini kule!
     
  14. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo huku nako CCM IMESHINDA KWA KISHINDO?
     
  15. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ....Meona h/boi!
     
  16. A

    AMETHYST Senior Member

    #16
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    You are damn right. Tunao utashi wa kujua ukweli na uongo, wema na ubaya, aibu na heshima..we have to do something kuhusu huyu dada na hili jimbo
     
  17. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #17
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0

    Kifupi ni kwamba matokeo yamechakachuliwa. Matokeo halisi yalikuwa Abdu Mteketa-CCM Kura 42,000; Regia Mtema-CHADEMA Kura 43,200 CUF na UPDP Kura zao kwa pamoja hazizidi 3,000.

    Kuna mambo mengi yaliyojitokeza lakini mwisho wa siku msimamizi wa uchaguzi amemtangaza bwana Mteketa kuwa mshindi kwa kura 43,459, Mtema kura 38,550, CUF 4,469 na UPDP 299.

    Sijakubali matokeo na sasa ndio tunafanya utaratibu ili kufungua kesi.
     
  18. j

    josiah2008 Member

    #18
    Nov 3, 2010
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Idadi ya wapiga kura walioandikishwa ilikuwa 211276 na idadi halisi ya waliopiga kura 88834 na kura halali zilikuwa 86574 na kura zilizokataliwa ni 2260.

    KIKWETE (CCM) 53,386,
    RUNGWE HASHIM (NCCR-MAGEUZI) 162,
    PETER MZIRAY (APPT-MAENDELEO) 869,
    WILBROAD SLAA (CHADEMA) 27,721
    Yahmi Dovutwa (UPDP), 0
    Ibrahim Lipumba (CUF) 4,200,
    Mutamwega Mgwaya(TLP) 117.

    Matokeo ya Ubunge

    Abdul Mteketa (CCM) 43,459
    REGIA MTEMA (CHADEMA) 38550,
    Zainabu Himili - 4,469,
    Abdu Mnola (UPDP) 299.

    Idadi ya walioandikishwa ilikuwa 211276,idadi halisi ya wapiga kura 88942,kura halali ni 86777 na kura zilizokataliwa ni 2165.

    Hakukuwa na fujo ya aina yoyote ila REGIA MTEMA wa Chadema amegoma kusaini fomu za matokeo.
     
  19. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    usikate tamaa, Mungu yuko pamoja nawe
     
  20. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Asante sana kwa matokeo haya ingawa hawa jamaa wameyaharibu sana. Inauma sana kama umeshinda na ushindi unaenda kwa mwingine. Kama umeshindwa kwa haki ofcourse hiyo isingekuwa na neno.
     
Loading...