Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtekaji wa Ulimboka Joshua Mhindi ni mgonjwa wa akili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mangifera, Jul 15, 2012.

  1. m

    mangifera Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yule jamaa wa Kova anayedaiwa kumteka ulimboka ni mgonjwa wa akili. Alikutwa kanisani anafanya fujo kwa kupiga watu na kutukana ovyo. Wakamkamata wakamfunga akawa anatoa vitisho kuwa yeye ni mtu hatari ndiye aliyemtesa ulimboka. Akapelekwa kituo cha polisi ili kanisani pawe shwari, hapo ndipo Kova na jamaa zake wakapata kichaka kingine cha kujifichia.
    Utaalamu ni kuwa ugonjwa wa akili alionao huyu jamaa unajulikana kama MANIA. Na jinsi alivyojipresent ni kuwa alikuwa na delusions yaani mtu kujiona kuwa yuko katika hali fulani ya juu tofauti na ukweli. Mfano, mtu anaweza kuamini kuwa yeye ni Roho Mtakatifu au yeye ni Mungu na ndiye anayeishikilia dunia tofauti na kweli yenyewe.
    Kanisa la Gwajima limemshangaa sana Kova na wenzake kwa kupotosha ukweli.
     
  2. m

    mangifera Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pia habari za uhakika zinasema kuwa kabla ya kutoa habari hizi, Kova kwa mkono wake mwenyewe aliwagawia hela nyingi waandishi wa habari ili wauaminishe umma kuwa aliyowaeleza ni ya kweli. Hii ni kwa mujibu wa shuhuda aliyemwona kova kwa macho yake mwenyewe.
     
  3. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    eeeh! Loading . . . . . ! Network failure. Ngoja nibadili modem. Nipe na source mkuu.
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Gwajima ndo amenena??????
     
  5. Guyton

    Guyton JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35

    upo kwenye ibada mkuu??

    Mh sasa hiyo diagnosis we umeipata wapi? Mania?? delusion??
    Hebu tupeni taarifa za uhakika na sio za kuunganisha maneno ya kitaalamu, mania na delusion ambayo hata tafsiri ulizotoa hazipo sahihi.
     
  6. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    mangifera hizi ndizo habari kutoka kwa Gwajima kanisani leo kama ilivyoahidiwa jana au ni mawazo yako au ni other source?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu but from the look of the video Kova hakuwa na raha kusema yale aliyo kuwa anayasema so wache niwe mpole ningojee zaidi .Je maandiko yako haya umeyatoa wapi kanisani au nawe umesikia tu kaka
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hivi ukiandika uongo hivi nafsi yako inajisikiaje?
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    try again later,,,,,
     
  10. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    daah hii ndio serikali ya JK sharo.tutasikia mengi sana hadi 2015.
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hata kova alinena urongo,,,,,lets go
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hata kova alinena urongo,,,,,lets go,,,,,eleza ukweli kama huyo ni mrongo
     
  13. Guyton

    Guyton JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hivi kanisa la gwajima lipo mtaa gani??
     
  14. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ngoja ikifika saa saba leo tutajua ukweli.
     
  15. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,402
    Likes Received: 13,360
    Trophy Points: 280
    Nani asiyependa umaarufu na hata kwa gharama yoyote?
     
  16. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Mleta mada hayupo serious anaulizwa maswali hajibu,ni wa kupuuzwa.Kwanza hata title ya habari yake imejaa fitina zilezile za kutaka kutuaminisha ujinga.Huyo Joshua sio mtekaji wa Ulimboka kama wewe na Kova mnavyojitahidi kutuaminisha.Ungeandika "Mtekaji wa Ulimboka" at least!
     
  17. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nimechoka mapema sana!ok viva kova
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    naskia kawe,sijui mtaaaaa,,,,ingia google
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    viva al-haji
     
  20. mwangalizi

    mwangalizi JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Mambo ya kuendekeza njaa tu!
     
Loading...