Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mteja wa maziwa fresh anahitajika kuanzia Lt 10-50

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by mbano, Apr 24, 2012.

  1. m

    mbano Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana JF.
    Mie naishi Dar Mbezi.ni mfugaji mvuri wa ngombe wa kisasa.
    natafuta mteja wa kuumuuzia maziwa fresh kila siku nina uwezo wa kusupply kuanzia Lt 40 kwa siku.
    kama utapenda tufanye biashara tafadhali wasiliana na mie kupitia namba hii 0717-706259
     
  2. G

    GWATABHIKURUME Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ungetueleza na ubora wa hayo maziwa sio useme tu lita arobaini tunapaswa tujue ubora wake!
     
Loading...