Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mteja wa haraka - escudo new model inauzwa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mgombezi, Feb 25, 2011.

  1. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wana JF

    Nimedokezwa jioni hii kuna ESCUDO NEW MODEL (2002) inauzwa kwa bei nzuri - Tsh 12,500,000/=, kutokana na mmiliki wake kutaka kusafiri nje ya nchi siku ya jumapili (27/2/11).
     
  2. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tumbukiza photos
     
  3. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Bahati zingine...ningekuwa mjini dar ningesha ivuta..bei chee sana.
     
  4. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ikiwezekana weka picha tuone at least hali ya hiyo gari maana model si tatizo na inawezekana kaifuja na hailingani na bei hiyo aliyoitaja.
     
  5. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nitadondosha picha muda si mrefu, bali iko kwenye good condition yaani haijatumika since imekuja. Jamaa ni mfanyabiashara wa magari, sasa muda wake wa kwenda JAPAN umefika na hiyo bado haijatoka.
     
  6. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Umejuaje kama ni bei chee, wabongo bwana!! hivi unajua hata ingekuwa ya mwaka 2011 inawezekana isiwe bei chee kutokana na tathimini za kiufundi. Mimi mpaka niione alafu nimuite mtaalamu then nitajua kama ni bei chee au la!
     
  7. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Fundi nae akikuingiza chaka...kama imetoka imeshakachuliwa...toka awali..so take my view ni kwamba kama na fundi ameshacheck..na kwa bei hiyo....then is chee...unalaumu tu...mie na compare na ukiitoa uko na usumbufu wote..huna mtu TRA...Energy unayotumia na muda mpaka inafika ni chee...So sio kunilaumu...pengine mie ni fundi who knows...ndio maana nimesema ni chee..au mie ndiye niliye weka hilo tangazo...kwa ID ingine!!
     
  8. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    toa details za kutosha kama,
    Odometer,CC ngapi, transmission, 3D au 5D, imeshushwa engine mara napi? Tairi kipara au kashata zipo.
    Halafu uweke na picha halisi za hiyo gari.
     
  9. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wadau; kama nilivyoelezwa hapo awali kwamba "Nimedokezwa", sasa ilinibidi nifuatilie kwa karibu taarifa hii na kupata some photos.

    Aliyrnitaarifu mwanzao ali-confuse kwenye mwaka, gari hii ni ya mwaka 1997.

    Ambili: Odometer = 159845, CC = 1990, transmission = automatic, haijashushwa machine (haijawahi kutumika bongo), tairi safi.

    Nafikiri baadhi ya picha nilizozipata zinaweza kujibu maswali mengi.

    NB: Gari hili lipo Zanzibar.

    gari hizi ziko mbili zinazofanana, nyingine ina CC 1590
     

    Attached Files:

  10. c

    chamajani JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Picha na 'details' tumeziona so ni PM nimpigie fundi mmoja pale zenj aione-but it really worthy 6M na 1.3M ya wasumbufu TRA(in case ikivuka maji) tu siyo 12M kama anavyotaka/mnavyotaka. Otherwise usigeuze jukwaa hili kuwa la matangazo!
     
  11. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu, nimeku-PM unaweza kunipigia kwa mawasiliano zaidi.
     
  12. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,483
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280

    Dah kweli maisha bora kwa kila mtanzania. Wakati wengine wanapigania kupata mlo mmoja,wewe mkuu unaona milioni 12 ni bei chee a.k.a poa!
     
  13. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mgombezi,
    Hiyo gari bado ipo?
     
  14. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Gari bado ipo!
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Labda 8m/=.....ODO 159,000? Halafu hizi zi zile za kuibiwa parts na vibaka kila uchwao?
     
  16. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kwa hiyo gari ya mwaka 1997 kwa milion 12 hapana,mmh
     
  17. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  18. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hiyo saizi yake m6 hv bana. Kama vipi niishukie. NiPM tuongee biasahara
     
  19. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    We gari ya MWaka 1997 ukiagiza Japan hata 10m haifiki. Suzuki Japani bei rahisi mno. Hiyo 12.5m unaweza kupata Harrie au Lexus kabisa
     
  20. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mgombezi kama upo sema tuchukue mkoko. Nina m6 cash
     
Loading...