Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mteja ni Mfalme.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Sep 13, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamaa mmoja alikuwa na duka la kuuza dawa za binadamu(pharmacy).Siku moja,njemba moja ilifika ikaomba ipewe Dume pakti tatu.Baada ya kupewa zile pakti tatu,ile njemba ikalipa na kuondoka kwa furaha huku ikicheka sana.Muuza pharmacy akashangaa sana ila akapotezea.Ile njemba ikajenga mazoea,kila siku lazima ije kununua kondomu pakti tatu na inapotoka dukani inacheka saana.Siku moja baada ya mwenye pharmacy kumuuzia zile pakti tatu za dume,alimtuma msaidizi wake wa kazi amfuatilie yule jamaa anakoelekea,isije ikawa ni chizi anachezea kondomu kama mapulizo.Baada ya msaidizi wake kumfuatilia mpaka mwisho,alirudisha ripoti kwa bosi wake kama ifuatavyo;"ndio bosi,nimemfuatilia mpaka alipofika nyumbani kwako akapiga hodi,akafunguliwa mlango na mkeo!".
     
  2. f

    fazalazakata Member

    #2
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaha
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hii sicheki nina mke atiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Hapa simo. Ningezimia.
     
  5. d

    don_eddy Member

    #5
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huez jua kabisha hodi kwa lengo gani huenda alishikwa na kiu 2, hahahahahahaah.
     
  6. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    wallahhh maibhara ushungi naua nauaaaaa
     
  7. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    ehee baada ya hapo alipofunguliwa na mkeo kaomba aende msalani kujisaidia kisha mkeo kamfuata huko huko sasa mimi niliishia mlangoni.. au bosi nikaendelee kuwa angalia nini wanaenda kufanya?
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Duh!....
     
  9. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #9
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Swine... anakwenda kuonesha ufalme kwa mke wa mwenziye...
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    inafanana na ile ya kinyozi mmh
     
  11. o

    omari msuya Member

    #11
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ebwanaa ehee jamaa inaelekea atauwa mtu.
     
  12. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aue mtu vipi wakati anatumia zana! big up man
     
  13. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Mkuki kwa nguruwe!
     
  14. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...dah! hii kali.................alafu ikawaje?
     
  15. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    ndio kiu ya chini hiyo we unadhani ya maji...Hahaaaa
     
  16. m

    mbatia mnzava Member

    #16
    Sep 16, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    hahaha hiyo kali
     
Loading...