Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mteja NHC ajenga ghorofa kwenye nyumba aliyopanga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by babuwaloliondo, May 13, 2011.

  1. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    KATIKA hali isiyo ya kawaida mpangaji mmoja wa Shirika la Nyumba la Taifa (NHC), Leila Visram, amejenga nyumba nyingine ndani ya eneo alilopangishwa na shirika hilo.
    Visram ambaye anaishi maeneo ya kata ya Hananasifu, mtaa wa Muungano, nyumba plot namba 67 Kinondoni, jijini Dar es Salaam, amefanya hivyo huku akiwa mmoja wa wadaiwa sugu wa shirika hilo.
    Zoezi hilo lilikuwa kama sinema kwani mmoja wa wafanyakazi wa mwanamke huyo aliamua kuwafungia geti kwa ndani watu waliokuwa katika zoezi la ukaguzi huo kisha kutokomea kusikojulikana.
    Meneja wa Kitengo cha Kukusanya madeni wa NHC, Japhet Mwanasenga, aliongozana na waandishi wa habari katika eneo hilo ili kumtolea vitu vyake nje kutokana na kuwa miongoni mwa wadaiwa sugu kwani anadaiwa sh milioni 17.4 hadi kufika Machi mwaka huu.
    Alisema mdaiwa huyo sugu amejenga nyumba hiyo ndani ya eneo lao bila ruhusa.
    Alieleza kuwa sababu ya kushindwa kumchukulia hatua mapema hadi kufikia jana ni kutokana na Visram kuweka zuio la mahakama katika kesi namba 42 iliyounguruma katika mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu ambayo NHC ilishinda hivyo kuamuru mwanamke huyo kutolewa.
    Alisema mwanamke huyo anadaiwa deni hilo tangu mwaka 1996 na hata walipowekeana mkataba naye wa kulipa alishindwa badala yake alilipa sh milioni nane pekee.
    Wakati zoezi la kumtolea vitu likiwa likiendelea, mdeni huyo wa NHC alisikika akizungumza kwenye simu na meneja huyo kumtaka kutomtolea vitu nje ili akamalize deni lake jambo ambalo halikuzaa matunda.



    [​IMG]
    source : Mteja NHC ajenga ghorofa kwenye nyumba aliyopanga

    Kweli Bingo shamba la bibi
     
  2. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hebu jiulize, wapo wengi tu wa namna hii, tukisema ukweli mnatuita wabaguzi, kama wahindi wanashindwa kulipa wapeni Watanzania hizo nyumba. kwani nani kasema watashindwa kulipa.
     
  3. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Bongo hakuna lisilowezekana, kila kitu tambarare
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    NHC wmeifaidi hiyo gorofa kwani huyo mpangaji hakuwa na haki ya kujenga bila kibali cha mwenye nyumba.lau aukiweza aibebe hiyo gorofa.kisheria hana haki ya kuishi ktk hiyo gorofa.
     
Loading...