Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtei yuko right - AN NUUR

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIM KARDASH, Apr 15, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Gazeti la kiislam la AN-NUUR katika hali ya kushangaza limeibuika na kuunga mkono kauli ya mwanasiasa mdini Edwin mtei na kuwataka eti watanzania kumpongeza mzee huyo,hii nchi kama siielewielewi vile..

    [​IMG]
     
  2. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanampongeza kwa.jambo lipi kama siyo unafiki tu. Hicho kigazeti huwa sikitofautishi na magazeti ya erick shigongo ya UWAZI na IJUMAA.
     
  3. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wanasema uwiano anaoutaka mtei usiishie kwenye tume tu uende mbali zaidi mpaka mawizarani, majeshini n.k. nadhani
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mtei kasema ukweli kabisa. JK ameunda tume ya Kadhi na OIC, etc
     
  5. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    safari hii na wewe umeungana na sauti ya waislam(An-Nuur)?
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndio, nawaunga mkono Waislam kwa hilo. Tume haina usawa kidini.
     
  7. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    we unaona kichwa cha habari na content zinaendana?
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuki kwa nguruwe kwa binaadam mchungu!

    Waislaam wameishi katika 83 /17 kwa muda mrefu sana, wanajuwa utamu wa mkuki.
     
  9. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280

    wanamtukana mtei ndugu! labda haujaelew

    wanasema alichosema ni sahihi na ndio wanachokisema kila siku

    kuwa

    kuwa na uwiano sawa wa dini hizi mbili kwa wafanyakazi serikalini kama vile

    hazina
    jeshini
    madaktari
    BOT
    polisi

    List goes on.......

    Kichwa cha habari hicho ni kejeli...soma ndani uelewe

    Mtei anatuletea matatizo
     
  10. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu mi nilisoma kichwa cha habari tu sikuweza kusoma hadi ndani! Je kilichoandikwa hapo juu na ndani vinaendana au ndani wameeleza vingine? Nafikiri umenipata ninachotaka kufahamu embu tuambie kidogo je ndani pia ndo walichoandika?
     
  11. KISHOKA_ZUMBU

    KISHOKA_ZUMBU Senior Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mmmmmhh!!! nanusa udini hapa!!!!
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hao ni wanafiki. LAKINI ukweli ni kwamba mtei yupo sawa! Uislam umetawala tume!
     
  13. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mnalipa promo hilo lijarida uchwara
     
  14. m

    mfumo JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    sio kulipa promo kaka!! bali lile gazeti limeenda shule hebu pata muda usome makala zake kama zile za kina omari msangi na wengineo utaelimika.vile vile kama soma magazeti mengine ya al-huda na kisiwa.
     
  15. Lavie

    Lavie Member

    #15
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katoeni maoni acheni mambo ya udini, hayatatufikisha popote zaidi ya kutugawa kama Taifa.
     
  16. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #16
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Sielewi kwanini ni uwiano wa dini tu ndio muhimu na ndio watu wanautaka au kuuhoji zaidi?
     
  17. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Al Nuur lumeenda shule? Basi hata Uwazi nalo limeenda shule.
     
  18. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #18
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,351
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    Nadhani mtoa mada amesoma kichwa cha habari juu ya meza hajasoma contents ndani.
     
  19. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    alahaula lakwataaa! Gazeti lililoenda shule linakuwa na sera ya kibaguzi?
    Gazeti lililoenda shule linahamasisha chuki?
    Gazeti lililoenda shule linahamasisha kuvunjika kwa umoja wa Watanzania?
    Haki ya Mungu Bassaleh amewaharibu nyie wana
     
  20. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mtei wewe umeona tume tu na maserikalini huko huoni.Umeanza mwenyewe unashindwa kumaliza wajibu sasa hao annur.Au wewe kwako udini ni tume tu fisi maji.Sipendi majitu yenye dhana ya kidini kama hichi kizee
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...