Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MTEGO wa DR.ULIMBOKA uko tayari...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Jul 19, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Serikali imeshakamilisha mtego wa kumzima kabisa Dr.Ulimboka. Mtego huo umeratibiwa na Usalama wa Taifa na Polisi kupitia kwa Mkurugenzi wa Mashtaka nchini Eliezer Feleshi. Mtego huo ni upi? Ni hivi:kuna 'Jambazi' la kikenya lililofikishwa Mahakamani kwa tuhuma za kumteka na kumtesa Dr.Ulimboka. Kesi iko Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu.

    Sasa,kuna taarifa kuwa Dr.Ulimboka anaendelea kupata nafuu na ameshaanza kufanya mazoezi mepesi. Ni habari ya kutia moyo. Lakini,Dr.Ulimboka atakaporudi nchini,atatamani akutane na Waandishi wa Habari na kuzungumzia sakata lake. Hilo hatafanikiwa kulifanya.Na akilifanya atashtakiwa kwa kuidharau Mahakama. Kivipi?

    Serikali kupitia Jeshi la Polisi litamuwahi kwa kumwambia kuwa suala analotaka kulizungumzia liko Mahakamani. Dalili za kusimamia mtego huo zimeshaanza kuonekana Bungeni.Ni juzi tu Bajeti ya Kambi Rasmi ya Upinzani Bungeni ya Mambo ya Ndani ilizuiwa(baadhi ya kurasa zake) kwa kisingizio hichohicho. Swali litakalobaki ni je,mambo hayo ndio yataishia kwa 'Jambazi' la Kikenya?
     
  2. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    kweli hii ni kazi ngumu
    haiwezekani kutumia mahakama kam kichaka cha kuficha maovu
     
  3. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vyovyote vile haki lazima itasimama tu,haijalishi mitego ni mikubwa kama ya kumnasa tembo.God is just
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    VUTA-NKUVUTE Hebu tufafanulie kidogo mkuu, hapo Usalama wa Taifa wanahusika vipi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. k

    kibali JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr Uli atazuiwa kama nani? yeye ni muhimili gani katika hii mihimili mitatu? Mbona kesi ya Kombe magazeti na watu walikua wanizungumzia na wakati ipo mahakamani?
     
  6. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bado mnamuwaza tu huyu mtu?
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,537
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Ushaona wapi mtu anayefanya mambo kihuni huni akafika anakotaka kwenda?
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Huu sasa ni uhuni mbona JK aliliongelea Suala la Uli kwa speech yake while ilo Suala likiwa kwa Mahakama
    Naona Mahakama sasa inatumika Kama Kichaka cha kuficha mambo
     
  9. Asa'rile

    Asa'rile JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli huyu jamaa according to experience, ni bingwa wa hii kitu.
    Lakini moto huu wa petrol, hakuna ataeweza uzima....hadi kieleweke baba..
     
  10. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Waandishi wa habari wamfuate huko huko ,kama wale waandishi wa Kimataifa wanaweza kuifanya kazi hiyo ,au hata madaktari wanaweza kumfanyia mazungumzo na kuhusisha masuali mazito kwake ,kama anawafahamu waliomteka ,kuwataja majina kiasi ya kuelezea kisa kizima kwa yale anayoyakumbuka na kuwa yenye usaili wa kideo sio audio.
     
  11. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    uko sahihi mkuu
     
  12. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nimerudi kutoka kwenye burn,serikali haina namna ya kumzuia mpiganaji Uli kwakuwa yeye sio muhimili na vyombo vya habari si muhimili.
     
  13. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Usalama wa Taifa ni watuhumiwa nambari moja wa sakata la Dr.Ulli.Lazima walihusika kupeleleza na kulikamata 'Jambazi la kikenya'...
     
  14. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sioni hoja ya msingi hapo. Thread yako si ya kufikirika.
     
  15. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Endelea na zako. Ntakuja kukuuliza hapo unapofanyia kazi baadaye...
     
  16. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pambavu si mnasema serikali dhaifu! Udhaifu kwa vitendo oh haki za binadamu
     
  17. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hakuna haja ya kungoja kuja Tz. Azungumze huko huko na vyombo vya hapa kwetu vinukuu tu yale yaliyosemwa. Video clip iwekwe katika mtandao kazi ya kuisambaza itakuwa imekamilika.
     
  18. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We nani kakuambia Ulimboka ana mpango wa kurudi Tanzania kwa sasa kabla usalama wake haujahakikishwa?! Ulimboka ni mkimbizi kwa sasa mpaka hali iatakaporuhusu kurudi nchini...meaning 'mtandao' wa serikali hii utakapotoka madarakani!
     
  19. m

    mtendaji wa kijiji JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 530
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Usalama dhaifu
     
  20. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Usalama wa Taifa ni maajenti wa kupanga Dili zote za kuangamiza Wananchi wa Tanzania hasa wale wanaodai haki na kusema ukweli kuhusiana na Serikali Dhurumati inayoongoza Tanzania.

    Hivyo kwa kuwa ni maajenti lazima kwa taarifa kuwa Ulimboka anaendelea vizuri wanakuna vichwa namna ya kummaliza kwa njia yoyote endapo atarudi salama ili asiweke mambo hadharani.



    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
Loading...