Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtego alioukwepa mhe: Mbowe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by politiki, Jun 25, 2011.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Vitu vya anasa, magari,pesa, mali, posho lukuki, ccm ikikukosa kwenye hivi itakuhesabu kwamba wewe ni mwanasiasa hatari sana kwa maana mitego hii imewakumba wengi kama dr.karbolou ambaye alikuwa roho ya chadema.
    Wengi walishindwa na wakajikuta ndani ya ccm kwa sababu ya vitu kama hivi hongera sana mhe:mbowe na wabunge wa chadema kwa kulishinda hilo.























     
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    Dr. Kabourou ni mpenda pesa
     
  3. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,396
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Usikumbushe Dr.Kabouru ntalia...usimtaje kabsa!2limpigania sana miaka iyo pale Kigoma...Mwanga-katubuka,Ujij na kote!2kaimalisha Ngome pale Urusi...2lipgwa sana na FFU kwa kumtetea..kwa kutumia ukaribu wa Kgma na maziwa makuu wengne tukafunguliwa kes za uhamiaj haramu!2limbeba Kabouru toka Steshen mpaka Ujiji jujuu ka mkomboz wetu!alichotufanyia!!!Juz nlimuona Bungen katembelea bunge ka Mbunge wa Africa Masharik
     
  4. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,396
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Usinikumbushe Dr.Kabouru ntalia...usimtaje kabsa!2limpigania sana miaka iyo pale Kigoma...Mwanga-katubuka,Ujij na kote!2kaimalisha Ngome pale Urusi...2lipgwa sana na FFU kwa kumtetea..kwa kutumia ukaribu wa Kgma na maziwa makuu wengne tukafunguliwa kes za uhamiaj haramu!2limbeba Kabouru toka Steshen mpaka Ujiji jujuu ka mkomboz wetu!alichotufanyia!!!Juz nlimuona Bungen katembelea bunge ka Mbunge wa Africa Masharik
     
  5. sumasuma

    sumasuma JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazalendo wa kweli ni wachache! tunaomba wana chadema wasimame imara kwa hilo!Naamin wapo baadhi ya wana ccm wanaopinga Posho,naomba nao walisimamie hili, kwanza litawaletea heshima na uaminifu kwa wananchi wao! musifuate mkumbo simamien hari harisi!
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Talking about Kaburu, katibu wa zamani wa cdm, unanikumbusha siasa za Makamba. Alikuwa anahonga wapinzani halafu anatangaza wamerudi ccm. Aliwapata wengi lakini wote wamepotea. Kaburu, Ngawaiya, Tambwe, na wengine kibao.
     
  7. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu mkubwa atawaepusha viongozi wote wa CHADEMA na mitego ya maharamia CCM ktk kuiba kodi za wananchi maskini Tanzania,ukombozi umefika mkoloni mweusi hana tena nafasi katika jamii inayotaka UHURU wake.
     
  8. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #8
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    na tulishamuambia Kg asikanyage tena. Yule jamaa nilimuona mapema kipind cha kampen zake akawatukana madereva tax eti hata msiponipa kura chungu changu hakitaingia maharage wala sitapikia kuni na wala sitakosa dreva wa kuniendesha!. Kuja kutahamaki kakosa ubunge na ghafla kahamia Magamba.
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hizi ni hisia au facts??
     
  10. p

    politiki JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ukishawakataa CCM baada ya kukuonga vyeo na fedha zao hapo unakuwa umepiga hatua kubwa ambayo imewashinda wanasiasa wengi
    mkishashinda kwenye hili basi mtaelekea golini kama mnalia vile kwa maana hakuna kitachowazuia tena.
     
  11. N

    Nganiko Member

    #11
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mimi nadhani kuwa ccm wabadilike kwani kinachofanywa na wapinzani ni sahihi na sio kung'ang'ania madai eti tulinde amani!. TANZANIA HAKUNA AMANI HATA KIDOGO KWANI SERIKALI Inaficha uovu mwingi sana.
     
  12. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hii ni changamoto kubwa sana kwa CDM!!
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    Kaazi bado ipo sana tu!
     
  14. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hivi huyo Dr. Kabouru aka Kimburu ni Doctor wa ukweli au kama wale wa magamba akina Nagu na Mahanga? Dr. gani wa ukweli alikuwa hana msimamo mpaka akakubali kuhongwa na kuwasaliti watu wake?

    Hata hivyo huko aliko anajutia uamuzi wake kwani alijimaliza kabisa kisiasa na amepotea kiasi kwamba hata ukitumia lenzi humpati kwenye Ramani ya siasa za Kigoma!
     
  15. k

    kanioga Member

    #15
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wabunge wengine ni vema waunge mkono kitendo cha mh. mbowe kerejesha shangingi, magari yote ya anasa yapigwe mnada!
     
Loading...