Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtegemewa wa mafisadi katika Twitter!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Alfred Daud Pigangoma, Jul 24, 2012.

  1. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Sasa ni dhahiri kuwa huyu kijana anakoelekea ni pabaya kwani mbali na kuwakosanisha vijana ndani ya CHADEMA na wengine kunukuliwa visivyo na magazeti sasa imenipelekea kufuatilia anuani yake ya twitter na yafuatayo ndo niliyoyakut; Zitto Zuberi Kabwe ‏@zittokabwe"@Semkae: @Decenttz @zittokabwe @mamaisara kweli CCM italaumiwa kila kitu?" Kwa sababu wanafanya kila kitu, Zitto Zuberi Kabwe ‏@zittokabwe
    "@mamaisara: Mh. mbona wanakuandama sana huku Jamii forums kuwa unasaliti CDM kulikoni wakati vijana wengi tuko nyuma yako?" Sijui. Waulize

    MY TAKE:
    Kama kweli huyu Mtegemewa wa mafisadi kachukua nafasi hii ya kuamua kusaidia mafisadi kama walivyofanya wengine kwa NCCR-MAGEUZI, CUF, na kwingineko katika chaguzi mbalimbali nchini basi tumuepuke.
     
  2. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wewe umezoea siasa za ngumi na mapanga zito yupo smart na anafanya siasa za kisasa sion tatizo
     
  3. b

    bdo JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,138
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    cjakupata vzr, hapa zito anategemewa vipi?funguka vzr
     
  4. The Fixer

    The Fixer JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 1,362
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kazi ya kichwa sio kufugia nywelE tu !
     
Loading...