Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtazamo .

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kajumula., Jul 19, 2012.

  1. k

    kajumula. Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je kama taifa linaloelekea kukua kidemokrasia licha ya kwamba changamoto bado ni nyingi sana..tuna sababu ya kuwa na SPIKA wa BUNGE anayetokea katika chama chochote cha siasa au awe mtu huru nje ya Siasa?
     
  2. b

    bashemere Senior Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ​2015 chadema itabadilisha upuuzi wote huo
     
Loading...