Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mtazamo

Discussion in 'Jamii Photos' started by mANg'HOnDi, Dec 28, 2011.

  1. m

    mANg'HOnDi Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dar mwaka 2060.
     
  2. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu ndo nini? Ni vision au,maana sijakupata au umekosa hoja ya ku post! Dar mwaka 2060,imefanyaje au itakuwaje ktk nyanja ipi? It is too general
     
  3. m

    mANg'HOnDi Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  4. d

    denim kagaika JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Niliona picha ya barabara za juu kwa juu zimefungamana na mataa ya kutosha lakini nimerudi haipo na comment yangu haipo pia.
     
  5. d

    denim kagaika JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii ifute mkuu umekosea ukaweka thread mbili moja ina picha nyingine haina..
     
Loading...