Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtazamo wangu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tanganyika1, May 26, 2011.

  1. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi umewahi kujiuliza siku tanzania itakapo chafuka kwa sababu wajinga wachache wanaogombea madaraka (ikulu) ? Maana hali sio mzur kwa nchi zetu za afrika....mi naona kabla hayajatukuta ni bora tukajihami kama wananchi kwa kuandaa mswada wa sheria kwamba, mtu akishindwa uchaguzi afu akasababisha mapigano na watu kupoteza maisha basi na yeye auwawe (anyongwe mpaka kufa). Nadhani wanasiasa waroho wa madaraka watakoma.
     
  2. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Yatukute kwanza, mswada utafuata baadae, tumeshachoka na utawala wa magamba
     
  3. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ikitokea ndio tutapata akili ya nini kifanyike na nini kisifanyike saa hizi watu tunaona kama mchezo wa maigizo tu
     
Loading...