Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtazamo Wangu: Sugu Kasaidia sana kuinua chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KML, May 28, 2012.

  1. KML

    KML JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Jamaa amesaidia kwa kias kikubwa sana kuinua chadema kwa mtazamo wangu, kila mikutano anayoenda kitendo cha kuonekana around lazma watu watake kumuona jukwaani angalau atoe ata neno kama sio mistari..

    Jamaa katuhamasisha sana baadhi ya vijana naamini wengi wamehamia pia kwasababu yake

    BIG UP SUGU​
     
  2. KML

    KML JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Jamaa amesaidia kwa kias kikubwa sana kuinua chadema kwa mtazamo wangu, kila mikutano anayoenda kitendo cha kuonekana around lazma watu watake kumuona jukwaani angalau atoe ata neno kama sio mistari..jamaa katuhamasisha sana baadhi ya vijana naamini wengi wamehamia pia kwasababu yake
    BIG UP SUGU
     
  3. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata CCM tunaye Mzee Komba anatusaidia sana kuhamasisha makundi yote pale anapopanda jukwaani na kuimba.. nambari waniee...nambari wani ni..... au Mgeni.........
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,816
    Trophy Points: 280
    komba yuko bussy kumtoa lulu mahakamani
     
  5. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,253
    Trophy Points: 280
    Nasikia kile kitu alichompandikizia kimechurupuka.
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Mtakatifu Saint Ivuga jana uliutwika wa kutosha au? Kwani Lulu yuko mahakamani au sero?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Una haki ya kuwa na Mtazamo ilimradi usitukane.
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hee lini tena? duh kale katoto kajasiri eeh! dude lote lile?
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mning'inio wa juu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. h

    hans79 JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ubinafsi hauna nguvu ktk chama, ye yote yule lengo lake ni ukombozi wa taifa letu. Au juzi hukumwona kamanda mpya Bananga.Tuache sifa zisizo na msingi, chama kwanza ubinafsi baadae.
     
  11. S

    Senator p JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unalitetea gamba,halwez kuchana kwa vina wala mizani,mfano pale liliposema kakuku kanatetea dodoma,(jk) kaiada (Nyinyi M)
     
  12. Ishina

    Ishina Senior Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sugu ni mmojawapo wa makamanda wa ukweli ndani ya CDM, kwa hiyo lazima apigane kufa na kupona kuhakiisha kuwa CDM inachukua dola. Ikumbukwe kuwa CDM tunayoiona sasa, mizizi yake imeanza kujengwa kwa takribani miaka 20 iliyopita, mpaka ilipofikia hapa credit ziwaendee makamanda wote waliokifikisha Chama hapa kilipo. Ni vizuri sifa hizo zikawafikia pia makamanda wote kuanzia kwa waasisi (Mzee Bob Nyanga Makani, Mzee Edwini Mtei etc) kwa misingi mizuri waliyotuwekea, na pia kwa Makamanda wote walipo sasa kama Mbowe, Dr. Slaa, Zitto, Mnyika, Tundu Lissu, Mdee, Heche, Prof. Safari, just to mention a few)
     
  13. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sugu oyeee....!!!
     
  14. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Ofcoz yes sugu ameinua sana ari ya vijanan wengi wa mtaani waliodhaniwa kuwa wahuni mkushuriki katika masuala ya kisiasa.he is a good boy
     
  15. s

    swaswa Senior Member

    #15
    May 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Sugu ni Jembe na harakati za kimuziki pia imekua chachu kwa vijana kushiriki kwenye siasa binafs Nampongeza sana Mr2 Big up kamanda wa kweli
     
  16. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwani magamba hawana vijana kama Sugu!?
    vp na nakaaya angekuwepo chadema alitukimbia huyu,
    mbona kule kuna waimba taarabu, mmemsahau mzee yusufu!
     
  17. KML

    KML JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mkuu ni kweli wapo wengi waliosaidia chama kusimama ila mi nimetoa kama mfano tu sina maana ni yeye peke yake, ata wewe una haki ya kumsifia yeyote hamna ubinafsi hapo kaka
    Big Up SUGU
     
  18. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni vigumu sana kusema mtu fulani kasaidia CHADEMA. Wengi ndani ya CDM ni vichwa na kila mmoja ana mchango wake na tukianza kuwataja hapa hatutawamaliza, Sugu, Zitto, Mnyika, Mbowe, Msigwa, Slaa, Lema, etc..............its a long list.

    Tuongelee nguvu ya chama kama chama na sio mtu mmoja mmoja. Mawazo na michango anayotoa mtu mmoja wakati mwingine ni after consultation with a lot of people ndani ya CDM.
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,816
    Trophy Points: 280
    huko huko mkuu....selo na mahakama ni mhimili mmoja
     
  20. mkush

    mkush JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 210
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwa nafasi yake,ni kweli kashiriki kukiongezea nguvu chama,amekuwa mhamasishaji sana hasa kwa vijana.wengi wao wamefunguliwa macho kupitia huyu jamaa(kwa nafasi yake).ingawa majembe ndani ya chama ni mengi ila lile jipya lajuzi lilivuliwa gamba(ali bananga) nalitabiria makuu katika maisha ya kisiasa.peoooooooooooooooooople.............................poweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeer!!!!!!!!!!!!
     
Loading...