Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtazamo wa nyerere juu ya rushwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njowepo, Oct 14, 2010.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    In one of his speech Nyerere once said “Road contract in ASIA awarded to someone the road will be built but in Afrika it won’t be built”
    MY TAKE
    Maneno mazito hayo tena in Afrika ata kama itajengwa ni below stardard.
    Kuna kipande cha barabara ukiwa watokea Mafinga kama waenda Makambako unafika Nyororo mbele kidogo ya Nyororo kama after 1 km kuna kipande cha barabara kimekarabatiwa ata mwaka hakijamaliza icho kipande kimeanza kumongonyoka just imagine ni highway iyo!Ingekuwa feeder roads ningeelewa but a highway mnaweka rami substandard ambayo does not last even a year.
    Ukifuatilia kuna mtu kala 10% apo ya kufa mtu,TANROAD mnatupeleka wapi?
     
  2. C

    Chamkoroma Senior Member

    #2
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wizi mtupu wizi mtupu, ezni za Mwalimu/ Magufuli wangesema.
     
Loading...