Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtazamo wa Marais wetu...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Igabiro, Mar 30, 2012.

  1. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nani mwenye mtazamo chanya kuhusu muelekeo wa nchi yetu
     

    Attached Files:

  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hilo tumbo la mmoja wao limejaa kamisheni za viwanda, nyumba za serikali, mikataba ya madini!...huh!
    View attachment 50544
     
  3. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Who is best among them?.I think is mwl.J.K.Nyerere on kilimo as majority of Tzs live by dependng on it.Then who is worst? I thnk the 2nd J.K back to N as he spends most of his time travels abroad surveying for nothing while his voters live poor life with abudant natural resources and human resources,and the economy of his country is droping drastically unreasonably!.We need m4c to rescue the catastrophy!.
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mbona mwanzisha mada umeweka katuni za marais lakini huyo wa upande wa kulia ameingiaje kwenye list ya maraisi??
     
  5. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani huyu wa kulia sio rais??
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kila mtu ana mwelekeo.
    Ila wote wana uelekeo tofauti ambao hausapotiani.
     
  7. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si mzee wa transit.
     
  8. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    compare and contrast

    1st and 3rd - wamevaa kijani na yellowish gb , uchumi afadhali...?
    2nd and 4th - amevaa nyeusi na white gb, uchumi hoi...?
     
  9. m

    mbwagison Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halipi kodi! yeye ni transit tu!
     
  10. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Ila huyi wa nne katia fora, hebu mcheki jinsi alivyo na anavyotamka hiyo statement yake
     
Loading...