Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtazamo wa Gado kuhusu hali ya elimu Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ngambo Ngali, Nov 6, 2011.

  1. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nimeona cartoon ya Gado ( Godfrey Mwapembwa) kwenye gazeti la East Africa la wiki hii, nimejaribu kutundika sina ufahamu huo.

    Cartoon hiyo ni zaidi ya kejeli na fedheha kwa watanzania
     
  2. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,124
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Ndiyo nani huyo?
     
  3. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mtanzania fulani anayeishi na kufanya kazi Kenya, anachorea magazeti ya Nation na The East African
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Hakuna cha kejeli hapo,yuko sahihi kabisa..elimu ya tz kwa sasa iko taaban kabisa,na hatua za dharura zicpo chukuliwa hii nchi itakua na wasomi wa vyeti tu.
     
  5. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wasomi wa vyeti ni wasomi wa namna gani?
     
  6. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Weka link ya hiyo katuni, nitakusaidia kubandika picha hapa JF
     
  7. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Utaisadia jamii ya watz na hususani wewe binafsi iwapo utabainisha kejeli na fedheha ktk hiyo cartoon.
     
  8. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nimesoma kwenye gazeti moja kwa moja
     
  9. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ndio maana nimesema nimejaribu kuweka cartoon hiyo lakini nimeshindwa, cartoon haiwezi kusimuliwa ila inakuwa percieved na mtu kama anavyoweza kuielewa, nikianza kubainisha naweza kupotosha maudhui ya cartoon hiyo
     
  10. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Poa poa...
     
Loading...