Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtazamo mpya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by msomi kweli, Feb 13, 2012.

  1. m

    msomi kweli Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    SALAAM
    Habari kokote pale mlipo wana jaamii, nashukuru kupata nafasi na mimi kuwa ni miongoni mwa wanamtandao; kwa kweli nanyo mengi ya kusema lakini kwa leo ngoja niitumie nafasi hii japo kwa kusalimia tuu.. ila mmhh!!! NI MSOMI KWELI hasa
    tupo pamoja
     
  2. Bob

    Bob JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 10, 2007
    Messages: 264
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Karibu
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Karibu tuchangiane hayo mengi uloko nayo
     
  4. C

    Cupid 50mg Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu ila umejaribu kule FB?
     
Loading...