Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtazamo kwa wanasiasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fraddle b, Apr 14, 2012.

  1. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mtazamo wangu naona wanasiasa wasiwe wanatumia vitabu tukufu vya mwenyezi mungu mfano BIBLIA+QURUAN katika kuapa kwa sababu wanayo yafanya ni unafiki pamoja na kudharirisha vitabu hvyo tukufu
    swali dogo la kujiuliza hapa nchini watuhumiwa waliochukua/wanaochukua pesa ya wananchi nao huwa wana apa? Kama wana apa basi ni unafiki
     
Loading...