Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtazamo google+ ni another revolution ya social network

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Maganga Mkweli, Sep 28, 2011.

  1. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    MIMI KAMA MDAU WA TECHNOLOGY BAADA YA KUSIKIA UJIO WA HII KITU NA KWA SABABU TU NA KUBALI SANA HIZI KAZI ZA HAWA WAYAHUDI WA GOOGLE NI LIJIUNGA KLE KIPINDI CHA INVITE ONLY WAKATI WAKO KWENYE FIELD TEST PHASE. KUANZIA SEPT 20 WAMEACHIA HII SOCIAL NETWORK YAO HONESTLY SPEAK HAWA JAMAA WANAJUA KAZI SI SHAKA WATAKE OVER TUTASAHAU FACEBOOK NA TWITTER KARIBUNI JARIBU KUEXPLORE NA WEWE HII GOOGLE + PRONOUNCED AS GOOGLE PLUS (Real-life sharing rethought for the web.).UONE FEATURES ZAKE
     
  2. i411

    i411 JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nazani timing ndo mbaya sasa hivi kila mtu yupo kwa facebook labda facebook ikidoda, lakini google labda waje na jinsi nyingine ya kuinjoyi maisha online hiyo google + nikama wamechakachua Facebook labda kwa mageek ndio deal.
     
  3. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mkuu ila kifeatures mwanzo wako .vizuri and by the way mwanzo mgumu ..
     
  4. a

    anno Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    I like dat plz give us de prosedure to join sasa
     
  5. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kama unaacount ya gmail ni easy mzee au google neno google+ basi utapelekwa huko na utaweza join ..
     
Loading...