Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtaweza FUMBO?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Selekta, Oct 4, 2011.

  1. Selekta

    Selekta Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 5
    Uhai wangu hulingana na umbo langu, na huo uhai wangu wenyewe hutegemea
    uhai wa mtu mwengine, mimi nani?...nipe jibu!
     
  2. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    selecta........!
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Wewe ni selekta. Haya nipe zawadi yangu.
     
  4. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni nini hiyo selekta?
     
  5. N

    Ndotty12 Member

    #5
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe ni selekta.
     
  6. s

    shomshallo Member

    #6
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    selekta hiyo ni pasua kichwa
    we tupe jibu tu
     
  7. u

    utantambua JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huku tukisubiri jibu toka kwa selekta kuna kingine hiki nilikiona katika hadithi flani: ni mnyama gani asubuhi anatembelea miguu minne, mchana miwili na usiku mitatu?
     
  8. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Binadamu....akiwa mtoto anatambaa...akiwa kijana anatembea....akiwa mzee anatumia fimbo!!
     
  9. N

    Nothing4good Senior Member

    #9
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Selekta ni... ni... ni.... Ah ah,.. Wamalizie wenyewe
     
  10. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jibu ni...Ah..Ni...Ahh..Nimesahau kidogo nitarudi baadaye
     
  11. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rahisi kuliko maelezo!
    Wewe ni CUF: Uhai wako unategemea itikadi zako za udini, na uhai wako wenyewe hutegemea uhai wa CCM, aha ha ha ha easy!
     
  12. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii kali kuliko zote kwa siku ya leo
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,600
    Likes Received: 2,785
    Trophy Points: 280
    Sijui....
     
  14. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    Simple! Wewe ni kigeugeu... Kwann uhai wako utegemee maisha ya wengine?
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    selekta ni yeye aliyeleta thread.
     
  16. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    tehe tehe tehe MWANAUMEEEEEE!
     
  17. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    umekosaaaaaaa tehe tehe jibu ni kiburudishaji
     
  18. A

    AZUU Member

    #18
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni binadamu,utotoni anatambaa kwa mikono na miguu,utu uzimani anatembea kwa miguu miwili na uzeeni anaongezea mkongoja

     
  19. Wang'wise

    Wang'wise JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kipi hicho?
     
  20. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Hupati ng'o hyo hela ya tina!
     
Loading...