Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtawala anayegombea hatapata - Askofu Lazaro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chromium, Oct 23, 2010.

  1. Chromium

    Chromium JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2010
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 597
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Habari hii si propaganda kama za CCM. Pengine ni mwendelezo wa uthubutu wa viongozi wa dini (hasa Wakristo) wanaoamua kusema ukweli kwamba hali ya mambo si shwari serikalini.

    na serikali hii ambayo haivumilii kusemwa tofauti na inavyotaka, inawakemea utadhani hawapendi kabisa kusikia udini wakati wakitokea viongozi wengine wa dini wakiwasifia (kama Kulola) wananyamza na kuomba waheshimiwe. Hii ni kawaida kabisa ya serikali dhalimu.

    Sasa habari hii si njema kwa CCM lakini habari ndiyo hiyo.

    Jumapili iliyopita nilikuwa kanisani kwa Askofu Lazaro na kwa masikio yangu nilimsikia mzee huyu akiwaonya wakristo kutokupoteza muda kuomba mambo ambayo Mungu hatayasikia. Akisoma kitabu cha Amos 4:6 na kuendelea, Askofu Lazaro alisema wazi kwamba Mungu amemwambia ataitikisa serikali kwa namna ambayo haikupa kutokea!

    Mtawala anayegombea sasa hivi, hatapata. Na kwamba Mungu amempa jina la mtu ambaye atakuwa Rais wa nchi hii (japo hakuwa tayari kumtaja kuepuka itakavyopokelewa na watu)!

    Na dalili ziko wazi. Kila mwenye macho naona namna CCM kilivyoishiwa na kubaki kutengeneza propaganda zisizona miguu. Naanza kuamini kwamba ni kweli mtawala anayegombea hatapata.

    Tungoje tarehe 31 Oktoba!
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Lets wait and see
     
  3. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni wazi kabisa. Sioni JK akishinda uchaguzi huu.
     
  4. C

    Chamkoroma Senior Member

    #4
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MUNGU NDIYE MWENYEKUAMUA ITAKAVYOKUWA LK KAMA ATATUPA PhD SLAA TUTAMSHUKURU SN,
    KILA JAMBO LINAMUDA WAKE.
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kazi ipo mwaka huu oktoba 31.
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    tungoje na tuone
     
  7. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kweli yawezekana, ila kama ulivyosema kuwa utawala dhalimu, huu utahakikisha kuwa hawatoki madarakani lazima wataibua mbinu chafu ya kuvuruga matokeo...
     
  8. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mungu tayari amekwishatoa viashiria kwa watanzania kuwa nani ni Rais na nani asiyesikia sauti ya Mungu. Tunamshauri JK asikilize sauti ya Mungu na kuanza kujiandaa kutoka Ikulu, na asijaribu kushindana na Mungu kwani habari haitakuwa njema kwake. Ndugu zangu watanzania Mungu amesikia kilio cha waja wake na sasa anawaletea ukombozi, ole wake atakaye jaribu kuzuia matakwa ya Mungu maafa yatamkuta.

    Kumbuka wana wa Israel walipokuwa wanakombolewa kutoka utumwani, Mungu alimtuma Musa kwa Faraoh amwambie kuwa waache watu waende wakanitumikie jangwani, Faraoh akakaidi mapigo yakamwandama. Hatimaye akaruhusu, lakini bado akawa kichwa ngumu akawafuata wana wa Israel na wote tunajua jinsi majeshi yalivyo angamia ndani ya bahari nyekundu. Huyo ndiyo Mungu. Sasa ameyaona mateso ya watanzania.

    Ole wako JK usipokuwa na busara na kukaidi sauti ya MUngu, sio siri maafa yatakuijia.
     
  9. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yatosha kusema unampenda nani awe Rais lakini msimsingizie Mungu katika matamanio yenu.
     
  10. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Huyo askofu ameamua kuungana na Shekh Yahaya kufanya kazi ya kupiga ramli?
     
  11. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    mambo yote neksti sandey!!
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Tusubiri baada ya 31 Oktoba tutajua nani ni nani!
     
  13. THE GAME

    THE GAME JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2010
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 318
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hakuna mwanzo usiokuwa na mwisho,utawala uliopo ndo unafika mwisho.
     
  14. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mungu anasikia kilio cha watu wake. wameumia mno ila wanaangamia kwa kukosa maarifa ya kuchagua maisha bora si bora maisha.
     
  15. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2010
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Better words than Kulola's....Uzuri wa Lazaro ana hekima.Hajipendekezi kwa serikali ana msimamo lakini pia busara na ndiyo maana kwenye mgogoro wao wa uaskofu,Kulola alitumia wahuni kufanya fujo na serikali ilikuwa upande wake,hata hivyo kwa busara Lazaro akaachia ngazi...Mwenzake Kulola hana busara na ndio maana alisema JK ni chaguo la Mungu....Tofauti yake na Kulola ni kwamba yeye anawasikiliza waumini wake zaidi na ndio maana akaja na conclusion hiyo together with the fact kuwa ana kipaji cha unabii, whereas Kulola yeye anataka asikilizwe kwasababu ya maslahi yake kupitia serikali na ana ishara ya unabii wa uongo coz nasikia alishawaaga watu huko mwanza kuwa 2000 ni mwisho wa dunia!

    Na Mungu kuitikisa serikali ina maana ni majaribu serikali itakayokutana nayo haswa ukizingatia wanataka kurudi madarakani kwa kila njia ikiwemo kupitia vibaraka wa udini kama Kulola na wengineo,na kwa mtu makini mwenye kupima upepo na kuwasoma watanzania,anajua kuwa this time wananchi wako makini zaidi.
     
  16. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Play your part
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Na IWE kama SIR GOD alivyopanga!
     
  18. K

    King kingo JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mkuu sisi ndio tunaamua nani tunamtaka, wewe kapige kura yako hiyo tarehe 31 na mchague slaa tunamuomba mungu atuwezeshe na kutupa afya njema na akili timamu za kufanya maamuzi sahihi..
     
  19. M

    Msharika JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bwana, wewe wajua yote, uliytujua kabla hata ya kuzaliwa kwetu, tupe chaguo lako kupitia kura zetu.
     
  20. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,450
    Trophy Points: 280
    Haa haa haa!! Hee hee! Mkuki kwa nguruwe ehe? 2005 waliposema Kikwete chaguo la Mungu hamkusema wanamsingizia Mungu!! Bwaa!!! Hayoooo!!!!
     
Loading...