Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtatokeo ya waliochaguliwa vyuo vikuu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Campus, Aug 20, 2011.

  1. C

    Campus Member

    #1
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamni nimesikia TCU Wametoa matokeo ya waliochaguliwa kujiunga na vyuo vikuu hatimaye....
     
  2. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    just statistics! wait-coming soon.
     
  3. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 536
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Umesikia kwa nguvu,hukusikia kwa makini, hahahaaa wametoa takwimu peke yake!
    <br />
    <br />
     
  4. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Majina yaliyoorodheshwa ni wale waliokosa nafasi na wameombwa kuapply upya kama bado wanahitaji.
     
  5. G

    Great suley Member

    #5
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi tcu ina kazi gani kama si mpango wa kula 30000 zetu za bure..i think vyuo vingeachwa vichague wanafunz vyenyewe...in short sioni kazi yake ila n kampango kaliko buniwa na wajanja wachache wale pesa kiulain na hakuna lolote zaidi...
     
  6. a

    ally mwiromba New Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman hivi mikopo mpaka lini?
     
Loading...