Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtatiro wa cuf:umetuudhi wanaharakati

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Plato, Sep 4, 2010.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kitendo cha mtatiro kugombea ubungo kimeudhi wengi tukiwemo wanaharakati wenzie tuliokuwa naye pale chuo.kwani hukuwepo wakati mnyika anaibiwa ushindi na keenja? Sasa nawe umeweka ili utawanye kura na ccm ishinde? Aibu kwako. Bahati nzuri bado pamoja na uchuro wenu,bado MNYIKA anaonekana kuwafunika.jirekebishe usijekuwa kuwa kama bosi wako prof.
     
  2. R

    Reyes Senior Member

    #2
    Sep 4, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kujiunga CUF Mtatiro kama Pumba Pumbaaaa
     
  3. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ndio kawaida mtu akijiunga chadema, mchele, akijiunga kwengin e ni pumba. kuweni wanademokrasia
     
  4. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hawana lolote hawa. Watanyamaza tu hawa subiri matokeo ya uchaguzi yatoke
     
  5. C

    Calipso JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi karibuni nilicheka sana,baada ya kumsikia Zitto akimlalamikia mgombea wa Cuf jimboni kwao,pale alipsema aliwapigia simu Cuf mara mbili kuwaambia yule mgombea wa Cuf bado ni ccm,kwa hiyo wasimuamini... Sasa nikajiuliza!!!!!!!!! wakiingia chadema sio ccm,lkn wakiingia Cuf bado wanakuwa ccm? Jamani au ndo mchecheto tu hoooooo. JULIUS MTATIRO wana ubungo wanasema ni wewe tu hawataki wababaishaji wengine.. Aluta continua baba.. Chadema wamesahau.. Waswahili wanasema MKUKI KWA NGURUWE LKN KWA M/DAMU NI MTAMU SAAANA. HAHAHA
     
  6. P

    Paul S.S Verified User

    #6
    Sep 4, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Chadema sasa mmezidi kilakitu mnalalamika. hii ndio demokrasia si kama yenu yakuiminya demokrasia pambaneni acheni lawama za kijinga
     
  7. P

    Paul S.S Verified User

    #7
    Sep 4, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    hapa napo zitto alichemka tu
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Namhurumia sana ndugu yangu Mtatiro kwani atagalagazwa vibaya sana.
     
  9. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ngoja matokeo yatoke wakimbiane.... wanadhani wale wanaoenda kuwashangaa wote wamejiandikisha kupiga kura na mbili kama kupewa nchi tungeitoa Zanzibar kwanza ukiona mwenzenu ananyolewa mtie maji....
     
  10. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ni kweli mkuu CCM wanatisha lazima tukubali au sio?
     
  11. a

    adoado Member

    #11
    Sep 4, 2010
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :eek2:Tuheshim demokrasia jaman.harakati haimaanishi kuunga mkono chadema pekee.swali la msingi ni kama mtatiro anao mvuto wa kushinda na kuwakilisha mageuz ya kwel.wakati tunafurahia Rwakatale kujiunga chadema tusichukie mwera kujiunga cuf.hii ndio price ya demokrasia unles vyama hiv viache ubinafsi na kuunganisha nguvu kwa niaba ya watanzania
     
  12. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Then huyu jamaa naona kama ameweka ili kupoteza kura za Mnyika, maana nakumbuka mwaka 2005 hivyo nilijaribu kumsikiliza kwenye mdahalo ule wa TBC nikaona kama vile anatka kutumia kusoma kwake UDSM na kupoteza , Hivyo Naamini katika Mnyika
     
  13. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Msiwe mbumbumbu kamam makamba.mm na mtatiro tumekuwa ktk harakati chuo kkuu.sishabikii mtu mm.mtatiro siasa ni akili siyo mashindano ya pikipiki
     
  14. C

    Calipso JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sasa umetumwa na mnyika au?
     
  15. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    JIMBO LA UBUNGE LIKIENDA CHADEMA......MIMI NATOA AHADI YA MARADONA.....to walk all the way to the city centre
     
  16. B

    Bull JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema wanatia kichefuchefu, wanapenda sana kulialia na kutaka kunewa huruma kwa kila kitu, wakati wenyewe wanajua ni chama nikiongozwa na STD7 from top to bottom
     
  17. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    yameongelewa mengi sina la kuongezea
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    naamini mtatiro ametumia haki yake ya kikatiba kama vile hawa ng'humbi na Mnyika... au kuna wengine wana haki zaidi ya wengine?
     
  19. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,596
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Ngoma nzito Ubungo... yeyote anaweza shinda.... all candidates are strong... ila naiombea CUF ili angalau kionekana chama cha Kitaifa. Kama vile navyoiombea CHADEMA kuwa na sheha Zanzibar!
     
Loading...