Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtatiro wa CUF kumvaa Mnyika wa CHADEMA Ubungo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Albedo, Aug 8, 2010.

  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Leo nimeona kwenye Magazeti Julius Mtatiro atagombea Ubunge katika Jimbo la Ubunge kwa tiketi ya CUF.

    Huyu Jamaa nilikuwa sifahamu kwamba yuko CUF, anyway kila la kheri lakini Mnyika lazima awanyooshe mwaka huu Ubungo
     
  2. M

    Masonjo JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2010
    Joined: Aug 8, 2010
    Messages: 2,726
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hapo ndipo wanapozidi kuondoa matumaini ya Upinzani kulibeba jimbo hilo, wataishia kugawanya kura tu.
     
  3. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hao Ndio CUF ambao jana Rais wao alikuwa anaweweseka na Uamuzi wa Dr. Slaa Kugombea Urais anaogopa this time Kushika nafasi ya Tatu yaani Nyuma ya JK
     
  4. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapo kura za wapinzani zitagawanyika tena na CCM watashinda kama kumsukuma mlevi. Hadi tutakapokomaa vizuri, lakini kwa sasa naona mambo bado.
     
  5. M

    Masonjo JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2010
    Joined: Aug 8, 2010
    Messages: 2,726
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ata 2005, watu walimsign-out Lipumba na kudhania race ilikuwa ni kati ya Mbowe na Kikwete, matokeo wote tunajua yalikuwaje.

    Kwenye nafasi ya pili kutakuwa na ushindani mkali kuliko unavyodhani, Lipumba ana uhakika wa kufikisha atleast 900,000 ambazo ni kazi kubwa kwa Slaa kuzifikia.
     
  6. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    Yupo CUF
     
  7. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wewe unaota, mtu kapata wadhamini zaidi ya 1.3million, iwe taabu kupata kura 900,000 kwenye uchaguzi, kazi mnayo mwaka huu
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Sasa lipumba aliposema wataangalia pale ambapo mgombea wa chama flani anakubalika watamwachia uwanja wameona mnyika hakubaliki ubungo?
     
  9. M

    Masonjo JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2010
    Joined: Aug 8, 2010
    Messages: 2,726
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nadhani haujui sifa za wadhamini na namna walivyokuwa wanapatikana.

    Usipoteze muda kufanya mlinganisho wa wadhamini na wapiga kura wa Slaa.
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mKUU huyu kweli yupo CUF ila hakuna lolote kwa wanaubungo hakubaliki
     
  11. W

    WildCard JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Alikuwepo Richard Tambwe Hiza, Fred Lwakatare, kwa nini sio Julius? Yupo na ni Mkurugenzi wa nini sijui!
     
  12. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkurugenzi wa Mambo ya Propaganda aka Uongo Uongo, yaani mtu anaweza kukwambia kuwa maji ni Damu ni ya Nyeusi halafu akakulazimisha ukubali, hiyo ndiyo kazi ya Hiza CCM
     
Loading...