Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtatiro unapoteza muda CUF...karibu CHADEMA!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbelwa Germano, May 19, 2011.

  1. Mbelwa Germano

    Mbelwa Germano JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mmoja wa Watanzania ninayeamini kwamba Naibu katibu mkuu wa CUF ndugu Julius Mtatiro ana influence kubwa kisiasa tatizo hana jukwaa la kusimamia ndani ya chama dhaifu cha CUF japo simjui kiundani(wadau mtamchambua). Naamini Bwana Mtatiro anapoteza tu muda kwa kuwepo kwenye chama kinachopoteza umaarufu kila uchao kwa kitendo chao cha kufunga ndoa na CCM.Mfumo wa vyama vingi sio tu mwanzo wa mabadiliko ya kweli, bali vyama makini ndio mwanzo cha mabadiliko ya kweli yenye tija kwa taifa.Viko wapi NCCR,UDP,TLP n.k., yale matusi ya vyama vya msimu toka CCM hayajawagusa kwa sababu tu wao ni matawi ya CCM. Tanzania kuna chama kimoja tu cha upinzani. Ndugu Mtatiro, CHADEMA:A S 103: ndio chama sahihi kwa ndoto zako za kisiasa. Tafakari..Usipoteze muda..Fanya Maamuzi!
     
  2. z

    zamlock JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hata mimi nilikuwa nakiwaza sana hicho kitu kuwa ni kwa nini mtatiro yuko ccm B anafanya nini wakati vijana wenzake tuko chadema mtatiro mura si uje chadema alafu huyu jamaa ni mkurya au ni kabila gani kwa sababu haya majina ya mtatiro ni ya kwetu pare tarime mura thoka uko mura njoo chadema na ungekuwa uku wetu ungekuwa mubhunge haya kaka hizo ni changa moto unaweza zifanyia kazi
     
  3. Mbelwa Germano

    Mbelwa Germano JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtatiro sio wa Morogoro kweli?
     
  4. mkibunga

    mkibunga Senior Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtatiro umeyasikia ya wasomi wenzako njoo hoja zako ni za huku sio za huko uliko
     
  5. MAYOO

    MAYOO Senior Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Binafsi namheshimu huyu jamaa kwani alikuwa mpiganaji mzuri wa haki wakati tuko udsm. Nakusihi angalia tz inakoelekea ndugu yangu ndo hiyo uliyokuwa ukiiota ktk maisha yako? Mbona watu wa mara si wanafiki, hawapendi wanakuambia, uking'ang'ania kama nyambali wanaku-displini, iweje kaka upoteze muda wako huko ccm b? Hao cuf wamekuweka ili kujisafisha na udini tu.
     
  6. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Hivi Mtatiro ndiye yule jamaa anayeongea kwa kuigizaji mapozi na sauti ya Lipumba? Kama ni yeye basi hana maana kabisa.
     
  7. k

    kyangara Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndiye mwenyewe aka mzee wa jazba
     
  8. s

    sollozzo Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kjana mtatiro anajaziba sana apunguze jazba kidogo ila nimmoja kati ya vijana wapiganaji mimi sithan swala la kuhamia chama fulani ndio suluhisho ingekua watanzania sisi niwatu wakupima,kusikiliza na kuelewa vizuri hoja za hawa wanasiasa tungeweza kupata viongoz wazuri bila kujali vyama..TATIZO TUNAANGALIA VYAMA HATUANGALII WATU TUWAPIME WATU WENYEWE NA SIKUWAPIMA KUPITIA KWA VYAMA VYAO VYA SIASA WANAVYO VIWAKILISHA
     
  9. Mbelwa Germano

    Mbelwa Germano JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    "jana mtatiro anajaziba sana apunguze jazba kidogo ila nimmoja kati ya vijana wapiganaji mimi sithan swala la kuhamia chama fulani ndio suluhisho ingekua watanzania sisi niwatu wakupima,kusikiliza na kuelewa vizuri hoja za hawa wanasiasa tungeweza kupata viongoz wazuri bila kujali vyama..TATIZO TUNAANGALIA VYAMA HATUANGALII WATU TUWAPIME WATU WENYEWE NA SIKUWAPIMA KUPITIA KWA VYAMA VYAO VYA SIASA WANAVYO VIWAKILISHA"

    >>>Mfumo wa vyama vingi sio tu mwanzo wa mabadiliko ya kweli, bali vyama makini ndio mwanzo cha mabadiliko ya kweli yenye tija kwa taifa<<<
     
  10. A

    Albimany JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Unamainisha ni kama vile alivyoekwa pro.Safari na Chadema ili kujisafisha na udini?
     
  11. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nilidhani unasema aende CCM!
     
  12. n

    nyangwe Senior Member

    #12
    May 20, 2011
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mi naona hana sifa za kuwa ndani ya chadema
     
  13. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Siasa za CDM Mtatiro haziwezi kwanza anatumia nguvu nyingi kuongea kuliko kufikiri, Jazba, hashauriki huwa analoliamini yeye anapenda lifanyike tena kwa jazba muda si mrefu mtasikia mgogoro wa kichama utakao sababishwa na yeye sioni atafit wapi CDM labda ajiunge abaki kuwa mwanachama wa kawaida kitu ambacho i dont think ataweza
     
  14. MAYOO

    MAYOO Senior Member

    #14
    May 20, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hivi Safari ni makamu mwenyekiti cdm?
     
  15. Mfatiliaji

    Mfatiliaji Member

    #15
    May 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Hapana jamaa namfahamu,nakumbuka alikuwa mpiganaji namba moja pale udsm 2007,2008 hadi anamaliza,alichangia sana kuibadilisha sera ya 40% kwa mikopo ya wanafunzi ila mlango aliongilia sasa nw ndo tatizo.namkubali sana mtatiro ana deserve kuwepo chama cha mabadiliko katika nchi hii, CHADEMA.
     
  16. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mtatiro ni jembe na anafaa cdm, ila alijichanganya kufanya maamuzi bila kushirikisha vizuri ubongo wake.
     
  17. m

    mataka JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    unaisi yeye shida yake ubunge?
     
  18. i

    ibange JF-Expert Member

    #18
    Dec 4, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ukisoma gazeti la Mtanzania ya leo limeelezea mambo mengi kuhusu Itatiro. Lakini kubwa zaidi ni hili la kutaka kuiendesha CUF kichadema zaidi. Mfano wanasema alishauri Lipumba asiende siku ya kuapishwa kikwete na hata alishauri CUF watoke nje siku ya kupitishwa mswada wa katiba.

    Hata mapendekezo ya kubadili mswada ambao umeshangiliwa sana na CUF yametoka kwake.

    Mnakumbuka msimamo wake hapa JF kuhusu mswada ulikuwa tofauti sana na msimamo waliouchukua CUF. Kwa hali hiyo namshauri ajiunge tu chadema. Na gazeti limeeleza kuwa alimwandikia Lipumba msg kusema kuwa CUF hakiwezi kumfikisha mahali anapotaka na Lipumba akampa Unaibu ili asiondoke.

    Namshauri asiendelee kukaa kwenye chama ambacho yeye mwenyewe hashabihiani na malengo na itikadi yake. Viongozi wa CUF wanamlalamikia kama pandikizi la chadema ndani ya CUF , si maneno yangu ila gazeti hilo
     
  19. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    Itatiro????
     
  20. M

    Mkono JF-Expert Member

    #20
    Dec 4, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa hiyo tuseme we hiyo ndo umeona ni message ?
     
Loading...