Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtatiro ni mtoto wa Lipumba?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tuko, Jan 23, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Huyu jamaa kafanana sura, sauti, kauli, na mtazamo na Lipumba. Ni mwanae au...
     
  2. T

    Topical JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mwanachama mwenzake
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Aongeapo ni mithili ya Lipumba, kwani mtatiro asili yake ni wapi?
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    na mimi huwa majiuliza sauti ya Mheshimiwa Halima Mdee mbona inafanana mikwaruzo na ile ya Slaa au nayeye ni mtoto wake?
     
  5. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #5
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ha ha haa, inawezekana ni stail ya kupata umaarufu kwa kuiga sauti za wakubwa. lol
     
  6. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mjepu,
    Signature yako nimeipenda, kweli ni sumu.
     
  7. c

    chamajani JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mjepu, umemfanya huyu jamaa awe mdogo sn na hoja yake hii shallow ya ki-comedy
     
  8. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni kuigana tu. Kwanza sidhani kama lipumba ana mtoto.
     
  9. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,592
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    ......................????
     
  10. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    tarime
     
  11. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    niliwahi dhani hivyo pia!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...