Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtatiro ni Mslamu? Mbona Ana doch usoni?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Dec 12, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Nimemuona StaRtV.

    Amepanda cheo. Sasa ni Naibu KM.

    Usoni vp? Ameslim kwani?

    KWani kuhamia CUF ni mpaka uslimu? Mbona ana dochi jeus usoni?

    swala tano?

    Afunikwa na kafulia. Kafulia alikuwa anaongea pointi kuliko dogo Julias.

    WaSI wangu ni kale kadochi.

    jeeeeeeee ameslimishwa?
     
  2. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    crap + nonsense + unsubstantial, so it worth to be closed
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Plz remove this post from this forum!!! Full of schlock!!!!!!
     
  4. R

    Reyes Senior Member

    #4
    Dec 12, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pumba
     
  5. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jamani wana JF acheni Kujamba jamba katika hili Jukwaa Tukufu mnalishushia hadhi bana kuna Maishu kibao ya Kuelimishana na Kushea
     
  6. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kwani tatizo ni nini?? Anaweza akawa MKRISTO lakini MGOGO. nani kakuambia Sigda ni alama maalumu ya Dini??
     
  7. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2010
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe Jerusalem mbona unapenda udini sana? Kama hauna kazi nenda kaoge!
     
  8. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mtatiro julius, mzee wake alikuwa kada wa cuf,huko machochwe serengeti,na alikuwa muislam mzuri tu,kwa hiyo nadhani mtatiro nae atakuwa muislam,si unajua majority yetu dini ya mzazi ndio dini zetu.
     
  9. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #9
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Lengo na nia ni kubeza na kukejeli! asichojua hiyo alama imetajwa ndani ya 'agano la kale' na wataangamizwa siku 'ilee' watu watakao kuwa hawana alama hiyo.................... wewe beba tu hicho kitabu na hujui ndani kimeandikwa nini!:whoo:
     
  10. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mtatiro julius, mzee wake alikuwa kada wa cuf,huko machochwe serengeti,na alikuwa muislam mzuri tu,kwa hiyo nadhani mtatiro nae atakuwa muislam,si unajua majority yetu dini ya mzazi ndio dini zetu. Cha msingi zaidi uko cuf ,haitaki maelezo mengi ni uswahilina.
     
  11. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,224
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    pumba
     
  12. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    this is takataka. mods do your work pls
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Spirit mpya ya JF..pumba kwa kwenda mbele, hamna challenging discussions tena siku hizi.
     
Loading...