Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtatiro na mogendi wako live ndani ya mlimani tv

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Caren, Oct 18, 2010.

  1. Caren

    Caren JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Niko kwenye kochi nimetulia nawaangalia wagombea ubunge wa jimbo la Kinondoni kwa tiketi ya CHADEMA Philip Mogendi na Juliuus Mtatiro wa CUF na mgombea jimbo la Ubungo wakijadili mada ya keki ya Taifa. Hawa vijana kwa kweli wamejiandaa kuchukua majimbo yao. Wanajua mambo kwa kweli.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    ссm???????????
     
  3. Caren

    Caren JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mtatiro sasa anaongelea tatizo la kukosa priority. Anasema priority ya serikali inatofautina na priority za wananchi
     
  4. Caren

    Caren JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mtatiro anaishukuru CCM kwa kuleta uhuru lakini anasema inalazimu sasa kuiondoa kuleta mabadiliko
     
  5. Caren

    Caren JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Unategemea wawepo wakati mjadala ni kuhusu keki ya taifa? hujui keki ya taifa inaliwa na first family?
     
  6. Caren

    Caren JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Usalama wa Taifa wameiondoa signal ya Mlimani TV. Walikuwa wanaongelea namna madini yanavyoibiwa huko Nyamongo. hawa wanajua sana mambo ya kule maana wote wamezaliwa kule.
     
  7. Caren

    Caren JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mtatiro amesema kuwa namna ya kumtawala masikini ni kumnyima elimu na fedha.
     
  8. Caren

    Caren JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Duh huyu dogo anayemoderate hiki kipindi lazima ni mpinzani. Ila yuko bright. Ana info nyingi na siyo average journalist kwa umri wake.
     
  9. Caren

    Caren JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mogendi sasa anaongelea namna serikali ya CCM ilivyosahau wananchi na kuweka mikataba ya ovyo. Anasema ili nchi hii iendelee inahitaji kiongozi wa aina ya slaa.
     
  10. Caren

    Caren JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kipindi kimeisha. My take both Mogendi and mtatiro wanstahili kwa kweli kuwa wabunge wetu wa ubungo na kinondoni. Ni vijana na wanajua kila wanachokisema na natumaini watasimamia kile wanachokiamini.
     
  11. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #11
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    jimbo la mnyika hilo, kinondoni sina uhakika sana.
     
  12. K

    Kashishi JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2010
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 1,097
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Akina Mtatiro na wengineo ni wasindikizaji tu. Mbunge mtarajiwa ni Bw John Mnyika yu tele kitini anasubiri kula kiapo aanze kuleta mageuzi.
     
  13. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Anaechagua ni mpiga kura na si haki kudai mgombea tayari kashachaguliwa anangojea kuapishwa!! Hii inatutia wasiwasi labda huwenda huyo munaedai anangoja kuapishwa anafanya kazi na usalama wa taifa? Jee hapa si kuna harufu ya kuiba kura!! Maana nilisikia kuna mgombea mmoja wa urais toka kambi ya upinzani aliedai kuwa nusu ya usalama wataifa huripoti kwake!!!

    Sasa hii maana yake nini kututangazia kuwa mbunge wa ubungo tayari ameshachaguliwa anangoja kuapishwa? Inamaana hana mpinzani? Alipitishwa na tume ya uchaguzi kuwa mgombea pekee?

    Wacheni propaganda zilizopitwa na wakati na waacheni wananchi wampigie kura mgombea wanaemtaka ili nchi iweze kuendeshwa ki demokrasia!!!
     
Loading...