Mtatiro: Kuna njama zinapangwa ili wajumbe wa bunge la Katiba waongezewe Posho

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Mtamile, Feb 19, 2014.

  1. Mtamile

    Mtamile JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2014
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 2,757
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Kupitia ukurasa wake facebook Mtatiro amesema hivi

    SOURCE: Mtatiro Facebook
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2014
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 14,760
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 48
    Kwani wakiongeza utaacha kuichukua?
     
  3. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2014
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,808
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hiyo siyo NJAMA, wenyewe wanasema huo ndiyo mpango mzima. Watu wamekwenda kupiga KURA na kubadili matakwa ya wananchi, halafu wanataka mavumba ya kumwaga.
     
  4. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2014
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 7,597
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 48
    Naomba kwenye katiba hii wananchi tupewe nguvu kikatiba ya kujichukulia sheria mkononi pale tunapoona watawala wanatupuuza, na kwa kuanzia ni kwamba once watanyofoa mawazo ya wananchi (ambao ni wengi) kwenye rasmu hii waliokwenda kuiboresha wakirudi mtaani turuhusiwe kuwachapa bakora!
     
  5. manning

    manning JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2014
    Joined: Apr 1, 2013
    Messages: 3,351
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Kenge anapenda sana mayai na akiyakuta sehemu yuko tayari ashindwe kutembea lakini ayameze yote. Lakini ukimsogelea uwe makini anajua kujilinda sana kwa kutumia mkia wake. Kazi kwenu Watz.
     
  6. kajirita

    kajirita JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2014
    Joined: Jul 27, 2013
    Messages: 1,578
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii nchi ina kila kitu, isipokuwa WATANZANIA tu!
     
  7. kababu

    kababu JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2014
    Joined: Mar 14, 2013
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    unajitafutia umaarufu kwenywe posho, hama kwanza cuf maana haikufai, njoo kwa makamanda
     
  8. 'TF'

    'TF' JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2014
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    swali la kipumbavu kabisa

    the guy needs support sio maswali yenu ya kipuuzi wakati si ajabu una shida kibao
     
  9. Mtamile

    Mtamile JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2014
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 2,757
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    mkuu unataka kuwacharaza viboko kama vya shuleni kabisaa? kama ndo hivyo mimi nitamshughulikia mbunge wangu Ngeleja
     
  10. M

    Malata Junior JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2014
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 1,831
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 48
    maccm yataimaliza hii nchi.
     
  11. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2014
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,033
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    ...kunawakati mimi usikia aibu sana kuitwa mtanzania...
     
  12. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2014
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 7,597
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 48
    Yes mimi nipo namsikiliza bwana Idd Azan kila siku ngoja ateleze kisha arudi kitaa, labda aishie kwao huko Magomeni ila kinondoni asikatize....
     
  13. mwa 4

    mwa 4 JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2014
    Joined: Oct 8, 2013
    Messages: 3,048
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kigezo gani mtatizo ametumia kuridhika na laki tatu? mbona hajakataa kiasi hicho kama alivyofanya ZITTO kama kweli ana uchungu na nchi hii?
     
  14. D

    Deo JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2014
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 1,018
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    matatiro, usijali bro, nyongeza ni sehemu ya rushwa ya sisiem ili agenda zake zipite.

    pili kama nchi ikichukuliwa na upinzani masisiem watakuwa wafanya besara wakubwa kwani njama za kuua au kufilisi waliopo kwa kutumia ile mashine imeshasukwa. Kila mwenye mashine anatoza VAT. Bidhaa moja vat hata mara 4 sawa tu
     
  15. mwa 4

    mwa 4 JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2014
    Joined: Oct 8, 2013
    Messages: 3,048
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimemchukia tu mtatiro kwa kutaja jina la chama changu makini. Nawajua wapenda posho kuwa ni akina Lema, Masawe, Lyimo nk wote hao wanajulikana ni wa chama gani
     
  16. k

    kipimo JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2014
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 836
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vizuri, tunasubiri kuona hili,labda safari hii hatua zitachukuliwa na wananchi!
     
  17. mwa 4

    mwa 4 JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2014
    Joined: Oct 8, 2013
    Messages: 3,048
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, mwambie akatae hiyo laki tatu kwani laki moja tu inamtosha.
     
  18. lutamyo

    lutamyo JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2014
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 564
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mambo mengi ya ajabu ajabu yamebaki kutokea Tannganyika pekee! Wanaona Watanzania watawafanya nini? Kama kuiba wanaiba mchana kweupe hakuna wakuchukua hatua, kama kuua wako tayari tena mchana kweupe nani atasimamia haki Tanganyika ilihali wananji pamoja na hao wanaoijifanya ni wenye nuru(wasomi) akili zao zimejaa giza. Hata wakipewa milioni kwa siku hakuna atakaye thubutu kuiacha wala atakayelamika wala kuchukua hatua. Hii ni nchi ya Mazombi hata awe nani bado ni zombie tu.
     
  19. mwa 4

    mwa 4 JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2014
    Joined: Oct 8, 2013
    Messages: 3,048
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .............Laki tatu tunazopata zinatosha kila kitu na CHENJI inabaki, zinatosha
    kula, kulala, kumpa dereva na kuishi Dodoma................

    Yaani nimecheka kweli hapo. Huyu huyu Mtatiro nimjuaye ameenda na dereva huko? Aseme ukweli bana. Yeye ameenda na nyumba ndogo na kila mtu aliyepo huko anajua
     
  20. D

    Deo JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2014
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 1,018
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    hatanielewa
     

Share This Page