Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtatiro kamleta mtoto wake, Seif je?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwamakula, Jan 8, 2012.

  1. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Jana kwenye Mkutano Cuf ,Mtatiro alimupandisha mtoto wake jukwaan kujibu hoja kuwa ni mtu mzima huku akiwa amemfukuza Mke wake
     
  2. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kwenye mkutano huo huo Seif alisimama bila kumleta mtoto wake japo kuna watu wa nasema yeye hana mke wala watoto kwasababu....!
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 572
    Trophy Points: 280
    Ana uhakika kwamba mtoto ni wake? Amepima DNA?
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 572
    Trophy Points: 280

    Vp jamaa anamatatizo nini ofisini?
     
  5. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Miaka ya Nyuma pale StarLight hotel kuna kumbukumbu nzuri kuhusu wale watu watatu...Seif anajua alivyo okolewa
     
  6. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Seif na Jussa ,wamekaiponda Chadema akisema ni Chama cha Masultan na kwemba kinaongozwa na Mtei.
     
  7. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Hivi bara kuna Masultan?
     
  8. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Pale starLIGH aliokolewa ,tukio la Cameruni.Akina mama wanamkimbia hadi sasa.Hana watoto wala charge
     
  9. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kilitokea nini kwenye hyo hoteli tujuze wengine hatujui?
     
  10. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ina maana naye Maalim Seif anapakuliwa kama kina Mbatia wa NCCR?
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nini tatizo kwa viongozi wa CUF.Nili
    sikia na Lipumba naye HANA mke.
     
  12. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Ulishawahi kumuona mke wa lipumba kwenye kampeni akimsaidia mmewe yaani hawa cuf wanacameruniana
     
  13. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mwamakula, bado umeniacha njia panda. Ni yeye Seif waliyekuwa wanamkameruni hata njemba kuja kumsaidia alipozidiwa? Na ndiyo sababu wakinamama wanajua si riziki.
    Au alikuwa anamkameruni/alitakakumkameruni jamaa sasa valangati likasababishwa kutokana na tabia yake hiyo? Nao wakina mama wanamkimbia kwasababu wanajua bana "SAWA SAWA" anapenda kujiexpress himself mwanzo mwisho.
     
  14. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duh hii topic ina mambo mazito sana.
     
  15. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    we ushawhi kumuona mke wa mboe,mtei au mzee makani au wa mzee john cheyo, we unafkir hat jk.nyerere alikuwa anmtanguliza mkewe kila sehem?kwa uzoef wangu nyie wenye tabia ya kuuliza wake wa wanaume wenzen huwa mna tabia ya kukamata ukuta kwa viganja vya mikono yenu!
     
  16. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Astaghafillah wakosa adabu ukuta unashikishwa wewe, hapa nimeongelea kuwatanguliza nimesema wake zao kuonekana wakati waume zao wako kwenye kashikashi za kampeni nenda kanywe maziwa
     
  17. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Seif hawezi kukemea Ushoga
     
  18. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Sawa!Sawa!Sawa sawa!!Shika ukuta sawa sawa!!
     
  19. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Hoja ni kwamba kuzaa mtoto ni dalili ya ukubwa?Pia kuambiwa kuwa wewe mtoto inamaana huna umri mkubwa?
     
  20. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kikwete alizaliwa 1953 na Lowasa alizaliwa 1954. Nyerere alimwambia Kikwete mtoto lakini akamwambia Lowasa ni Mwizi!
     
Loading...