Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtatiro Julius apata ajali mbaya Morogoro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by marmoboy, Aug 8, 2011.

  1. m

    marmoboy Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau,

    Taarifa zilizonifikia hivi punde ni kwamba kamanda mpambanaji wa CUF na kiongozi wa kutumainiwa wa chama hicho JULIUS MTATIRO amepata ajali mbaya eneo la KILOMETA KUMI kutoka Morogoro mjini.

    Mtatiro ambaye ni NAIBU KATIBU MKUU wa CHAMA CHA WANANCHI CUF Tanzania bara alikuwa akitokea IGUNGA ambako alikuwa na ziara ya siku 5 kuimarisha ngome ya chama chake katika uchaguzi mdogo ambao utafanyika hivi karibuni.

    Inasemekana Mtatiro alikuwa anatumia gari yake aina ya TOYOTA LANDCRUISER yenye namba T438 AZG.

    Katika gari hiyo alikuwemo yeye, dereva wake, mlinzi wake na ndugu KATANI AHMED KATANI mgombea mchakachuliwa wa CUF jimbo la TANDAHIMBA.

    Taarifa zimenieleza kuwa gari hiyo ilikata STADI za tairi moja ya nyuma na tairi ikachomoka hivyo gari ilipoteza mwelekeo na kupinduka mara tatu.

    SHUHUDA aliyenijulisha anasema mamia ya wakazi wa Morogoro wanaelekea eneo la ajali na polisi wamekwishafika eneo la tukio kutoa msaada.

    Gari imeharibika vibaya.

    Kwa sababu mtatiro alikuwa anatoka kwenye harakati za kuwakomboa watanzania tunamtakia maumivu ya pole yeye na wenzie.

    Mungu awe pamoja na mpambanaji huyu anayeaminiwa na maelfu ya watanzania. Mungu amponye na amnusuru na sana. Mungu awalinde wapambanaji wote wa CDM na CUF.

    SINA TAARIFA ZINGINE ZAIDI HADI HIVI SASA ILA GARI HAITAMANIKI.

    Amina

    UPDATES:

     
  2. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    natoa pole nyingi sana kwa Mtatiro na wenzake, tuwaombee watoke salama na wapone haraka na kurejea katika majukumu yao ya kawaida,

    Mungu wetu ni mwema sana na amesikia sala zetu, amina.

    tumhimidi Bwana kila wakati
     
  3. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mungu awanusuru wote waliopata ajali
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Daaaaaa,saaad news,,,,,,my x prime minister pale ud,,,,,,mungu ampe tahfif na wenzie
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Poleni na ajari
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Moro is my homeland,lakin kwa ajali inanitisha
     
  7. M

    Mohamed Ngwasu JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2011
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    more news please
     
  8. z

    zamlock JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    aisee ngoja nifanye mchakato wa kupata habari kwa sababu niko hapa morogoro nitawapa habari
     
  9. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,529
    Trophy Points: 280
    Hilo eneo linaonekana pana caravan ya mapepo na wachawi.

    Pole Mtatiro na wote uliokuwa nao.
     
  10. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole yao. mungu awape tahafif na subira. Hope wataricover soon.
     
  11. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole sana Mtatiro na wote ungu awajalie kupona haraka...
     
  12. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,374
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Natoa pole saana kwa Ndg yetu mpambanaji wa CUF na watu ailoambatana nao Mungu awaponye katika sakata hili la ajali. Tafadhari zidi kutupa taarifa ya hilo janga, poleni saana tena!!!!!!!!!!!
     
  13. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Poleni sana wote waliopatwa na ajali,Mungu awape afya njema muendelee kulitumikia
    taifa kwa moyo wote
     
  14. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenyezi Mungu ni Mwema, naamini Mtatiro na wenzake wata/wametoka hai kwa kudra zake Allah!
     
  15. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,817
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Wadau wa moro jaribun kudadavua hbr from there, mungu awajalie wapambanaji wetu watoke salama.
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    poleni sana wanachama na wananchi watz kwa ajali ya iliyotokea..
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kama ndo walikua wakielekea dar itakua ni maeneo ya MIKESE
     
  18. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    I pray for all the casualities,may they be well as soon as possible in the name of Jesus Christ,Mungu atume msaada wake uhai wao uwe rescued.amen.
     
  19. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Very sad news kwa vyama vya upinzani, With God willings Mtatizo na wenzeka bado wanahitajika kututumikia.
     
  20. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Nawatakia pole wote waliojeruhiwa!
     
Loading...