Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtatiro,bimani eti kweli cuf ni wabaguzi?hata dk slaa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by muhogomchungu, Feb 23, 2011.

  1. muhogomchungu

    muhogomchungu JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matukio haya mawili yaliotokea zenj yanatoa maswala mengi kuliko majibu ya cuf
    1)Ukimya wao juu ya kupigwa kwa mwandishi wa channel TEN labda kwa kuwa sio Mpemba?
    2)Kutiwa Tindikali kwa Mkurugenzi wa manispaa ya Mjini unguja, labda sio Mpemba.
    na kunatetesi hakuna hata kiongozi mmoja wa Cuf angalau aliwahi kwenda kumuona Pale mnazimmoja hata Huku dar katika hospital na kumpa pole. jee huu ndio msingi wa ccuf?
    kwa kuwa sio Mpemba ni muunguja?
    tutegmee nini wakipewa nchi?
    jee dk slaa hahusiki kutoa pole kama katibu hasa kwa huyu alitiwa tindikali ambae ni mtu mkubwa katika uongozi?
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,739
    Likes Received: 4,598
    Trophy Points: 280
    Haueleweki, crap, jipange ndio uanzishe thread.
     
  3. a

    abdulahsaf JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe muhogomshungu ndio mbaguzi.
    Muunguja na Mpemba ni mwili moja na kinachouma ktk mwili huo hata kamo unyusi au ukusha basi mwilimzima hupata maumivu.
    Kwa hio usituletee shuki mulizozowea kuzipanda kwa wazanzibar ili kuwagawa na mupate kuwatawala zimeshapitwa na wakati, kwa nini husemi ni mzanzibar(mtanganyika?) au pipi ni Tamu.
     
Loading...