Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtatiro afichua kilichomfanya ajiunge na CUF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzito Kabwela, Sep 11, 2012.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Naibu katibu mkuu wa CUF chama cha wanachi Mh.Julius Mtatiro,amebainisha kwamba nchi inakuwa na viongozi mafisadi wengi kwa kuwa wengi hawana nia ya kuongoza ili kumkomboa mtanzanaia bali kukomboa matumbo yao.

    Mh. Mtatiro aliamua kuweka wazi kile alichokiweka moyoni kwa muda mrefu kwamba kabla ya kujiunga na chama chochote cha siasa alifuatwa na vyama vyote vikubwa vya siasa hapa nchini wakimsahawishi ajiunge kwenye vyama vyao,lakini alivutiwa sana na ilani/itikadi , sera ya CUF kama alivyo tanabaishawa na Prof.Lipumba (mwanyekiti wa CUF ) ambaye ambaye alifanya mazungumzo nae, amabaye Mtatiro ansema yeye alikuwa tofauti na viongozi wa vyama vingine ambao walimuahidi,nyumba,gari,fedha na vyeo."Hii haikuwa interest yangu mimi niliangalia chama gani chenye siasa za kweli na kinawatetea watanzania bila fix" alieleza Mtatiro.

    [​IMG]
    Naibu Katibu mkuu wa CUF mh.Mtatiro akihutumia wananchi Ndungumbi,Makanya,Kinondoni

    Mtatiro pia ameonya tabia ya viongozi wa Chadema ya kununua viongozi wa CUF kwa fedha nyingi kama wanavyofanya CCM.Mtatiro alisema kwamba tabia hii ianjenga viongozi wachumia tumbo na wasio na nia ya dhati ya kuwatumikia wananchi ambao wengi wanakuwa mafisadi na wachumia matumbo."Prof.Lipumba aliniambia -karibu CUF, hili ndilo neno ninalolikumbuka kwa kweli yeye ndiye aliyekuwa kiongozi pekee wa chama cha siasa ambaye hakujinadi kwa kutumia fedha.Kiufupi mimi huwezi kuninunua kama inavyofanyika kwa wengine kwani najitambua"aliongeza mh.Mtatiro

    Naibu katibu mkuu huyo wa CUF aliendelea kutanabisha kwamba wanaushahidi wa sauti wa namna viongozi hao wa Chadema walivyokuwa wakihangaika kuwarubuni viongozi wa CUF mikoa ya kusuni kwa kutumia ahadi za kuwapatia fedha pale watakapohama CUF na kuhamia Chadema wakati wa ziara yao ya mikoa ya kusini hivi karibuni.

    Mh.Mtatiro alitanabaisha hayo juzi kwenye mkutano wa hadahara uliofanyika uliofanyika kata ya Ndugumbi Kinondoni ambapo kada muhimu wa CCM alihamia CUF na kushusaha bendera ya CCM kwenye tawi lake na kupandisha bendera ya CUF na kuunda tawi la CUF Mkombozi.
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Janatu Firdaus
    Hapa nadhani ajadiliwe Mtatiro kama mtu kwa kuwa KAFU kama chama hakuna .Namuonea huruma dogo kachukua ukanjanja wa wazee wa vikofia ila nadhani he is smart anawala sana mapesa yako na siku anaondoka huko sijui atarudi CCM ? Maana chama makini hawawezi kumtaka.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. s

    sarawati Senior Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siwezi kujadili hoja hii nyepesi mnoo...
     
  4. t

    tenende JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Eh aliahidiwa ukuu wa wilaya na ccm akagoma, CUF walimwahidi UENYEKITI sasa anausubiri!..
     
  5. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    cuf hakuna jipya sera za maji taka! wewe mtu na akil unakuwa na hoja za kusema cdm kwan nch iko mikonon mwa cdm!
     
  6. piper

    piper JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Alikurupuka CDM haiwezi kununua mtu kutoka CUF labda aamue kujiunga nayo kwa ridhaa yake mwenyewe, maana muungano wa chama hiki na magamba huko zenji kimeiua hapa bara, rejea hata matokeo ya uchaguzi mdogo wa Igunga CDM haikusimamisha mtu mara ya kwanza, lakini kwenye by-election moto wake ulionekana, na mpaka sasa unaendelea maana ushindi wa kufoji wa Kafumu ulitenguliwa na mahakama.
     
  7. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mbona tunasikia yupo mguu ndani mguu nje kwenda ADC?
    Siku akihama atafichua kitakachomhamisha? Kweli siasa ni
    si hasa, kwa maisha gani aliyonayo ya kukataa pesa?!...
     
  8. C

    Concrete JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Atuambie ile Noah na kile cheo cha haraka haraka ndani ya Cuf alitunukiwa au ilikuwa takrima?
     
  9. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sioni ajabu CCM B akiyasema haya
     
  10. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,892
    Likes Received: 1,335
    Trophy Points: 280
    cdm kunnua viongozi wa cuf!!!aweke huo ushahidi wa kupikwa na usalama wa taifa(ccm)..tokea ccm waingize mtambo wa kufoji sms imekuwa tabu kila mwana ccm anasema ana ushahidi..
     
  11. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mtatiro aliambiwa na chadema kuwa kama yuko tayari kuwatumikia wananchi ajiunge chadema lakini hatuna mishahara minono na vyeo vya kugawa, kwahiyo akaamua kwenda cuf kuwa naibu katibu mkuu na kulipwa mshahara mnono! Aache unafiki!
     
  12. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  13. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,732
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    hii kutoka CDM ukaenda CUF ni sawa na kutupa bunduki ukanunua fimbo
     
  14. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwikwikwikwi
     
  15. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mtatiro nimesoma nae Ifakara High school namtambua vema kama kilanja wa chakula alivyokuwa na roho mbaya, tukaenda nae UDSM namfahamu uwezo wake mdogo sana anaweza lopoka kama hapa ka-print kadi ya CDM hii inaonekana ni mpya kabisa yaani huyo mwanachama wa chadema alijiunga asubuhi... tena hata hakuikuja kadi jioni akairudisha CUF... shame on you Mtatiro, na nimemuona mdogo wako Malima CUF umempa shavu gani?
     
  16. m

    makundi4619 JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanasiasa wajifunze kwenda na wakati. Siasa chafu kwa siku hizi ni kitanzi kwa yule asiyejilewa. Kazi kuropoka wanapotafuta kuungwa mkono. Enzi hizi za sayansi na teknologia kinachoweza kudhihirisha uweli ni vielelezo asilia. Angeonesha video tumuone alivyokuwa ndani ya mazungumzo au arushe hewani kwenye redio mazungumzo hayo. Poor politics kila wakati kutuzuga tu!!!!!
     
  17. t

    tweve JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
     
  18. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mtatiro hana uzito wowote kwa siasa za Tanzania. Level yake ni Nape wote waropokaji
     
  19. f

    faciel Member

    #19
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndoa ya mkeka ya zanzibar imeifanya cuf kikawa chama ambacho siyo makini badala ya kueleza madudu ya mumewe ccm anahangaika na CDM wanapoteza muda tu.
     
  20. p

    plawala JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kujifanya unarudisha kadi ya SISIEM na kuchukua kadi ya SISIEM B kuna tofauti gani
     
Loading...