Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtashi aimba - TANESCO USIKATE UMEME .....

Discussion in 'Entertainment' started by Sikonge, Jul 27, 2011.

  1. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Huyu dada naona kaamua kutusaidia wale ambao Magamba bado yametufunika na hatuoni mateso yanayoendelea.

    Kama unafikiiri Watashi hiyo haiwakumbi, basi angalia dada anaimba kwenye studio inayoenda kwa nguvu ya Betri la gari.....

    Umeme wanatumia mishumaa na SIKIRINI za simu kama siku Yanga wanapewa kombe pale uwanjani.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Nchi ikiw giza, basi na nguvu za giza zinaanza.

    Ona hivi vitoto vinavyofanya. Hiki kibinti sidhani kama bado hakijaanza kazi. Kama bado basi it's just a matter of miezi tu akina Liumba waanze kazi. Hapa utaona kweli sisi wanaume tunakuwa polepole sana. Hao karibu wote wanajua nini maana ya SEX.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...