Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtarimbo wangu umelala DORO

Discussion in 'JF Doctor' started by Sumbalawinyo, Jan 27, 2010.

  1. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Tangu mwezi uliopita ninahisi kitu kisicho cha kawaida mwilini mwangu.
    Asubuhi mashine haishtuki, nikitaka kupiga mechi na mama watoto wakati mwingine njema inagoma kupanda mtungi na wakati mwingine naibembeleza hazi zaidi ya saa nzima ndio iingie mzigoni.
    Nlikuwa nakunywa pombe kali sasa nimeacha, nilikuwa napenda kuangalia sinema za ngono na zenyewe sasa siangalii tena. Lakini bado tatizo liko palepale.
    Nilikuwa na pambano la nje, nimelipiga chini maana nahisi huenda linaniroga ili nisiwakewake kwa mai waifu wangu.
     
  2. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    teyari umeshaisha wewe, kwishnee!! Karibu lango la jiji
     
  3. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mchezo umeisha mzee!! Umekaribishwa lango la jiji na mdau hapo juu, ili wakakupige jeki!!

    Wasiwasi wangu ni kifuatacho....kwa my waifu wako!!

    Nenda hospitali wanaweza kukusaidia!!
     
  4. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Nayaweza yote katika yeye anitiaye Nguvu, Mungu wangu ni muaminifu wala hawezi kunifanya niabike milele.
    Halafu nyie mishoga mnajiendeleza tu kwa kupenda vitu vya bure.
    Ntapona tu hili ni tatizo la muda, wala kamwe sitoweza kuruhusu mwanaume mwenzangu aniparamie mgongoni.
    Bwabwa, ushindwe kabisa wewe na kampeni zako za kuwavuta watu kwenye use,nge.
    Halafu nimekushtukia kuwa unaitumia Jamii forums kutafuta popularity huku ukijidai ni mtetezi wa haki za mashoga na kisha baadae uanze kula vijisenti vya mabwabwa wenzako toka ughaibuni..
    mpango wako mzima hapa kwishnehi kabisa.
     
  5. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    My dia pole sana but mm ni mwanamke maybe sijui sana kuhusu hilo tatizo,but maybe unamawazo mengi,au unafanya kazi ngum na nyingi,au chakula pia,mda wa kupumzika mdogo,jaribu kucheki hayo kwanza,Mungu ni mwema Huto aibika,pole sana
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,238
    Likes Received: 5,532
    Trophy Points: 280
    Jipe muda wa mazoezi,
    Kunywa chai ya jioni,
    Tembelea maeneo ambayo ni mageni kabisa kwako,
    Punguza kuvuta sigara (iwapo unavuta)
    Mtembelee mwana saikolojia, hasa mama Hoogan yupo pale Muhimbili atakusaidia sana kwa tatizo hilo
     
  7. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ......ungeiweka hii kule ka JF doctor, ingepata much attention kuliko hapa ilipo sasa!
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,238
    Likes Received: 5,532
    Trophy Points: 280
    mods wamsaidie jamaa kuihamishia kule.
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Pole sana Mkuu, utakuwa na kitu kinakutatiza au una msongo wa mawazo, itaisha tu hiyo hali
     
  10. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Punguza mawazo,kula chakula na sio hizi chipsi yaiz,jaribu kupata mchanganyiko wa asali na kitunguu swaumu japo mara mbili kwa siku<hizo nguvu kama zipo zipo tuu hazipokonyeki!!!
     
  11. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145


    Saaaaaaaaaafi sana Mama Tery!

    Mungu ndiye ameipiga chini machine baada ya kuona umetumikisha sana kwahiyo unaweza kumuomba akurudishie ali-charge hiyo cellular.

    Anywayz umejaribu kumuona Dr Manyuki? Maana kama ulivyobandika yawezekana huyo mchezaji wa "reserve" aka "small house" ameenda "mlingotini"!
     
  12. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Badilisha KABISA menu ya msosi nyumbani kwako na kazini pia, weka mawazo kwa Mkeo hasa wakati wa shughuli yenyewe, muone kama mpya na kama ile siku ya HONEY MOON siku zote. Jogoo atawika tu.. Achana na hiyo small house.
     
  13. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hapa unaimani za kishirikina

    Hapa una imani za Mungu tena unatumia kitabu kitakatifu.

    Mimi sikuelewi hapo wewe ni vuguvugu bora kuwa moto au baridi. Na hata tatizo linalokusibu bado hujagundua nini hasa(kulogwa au ni tatizo la kibaiolojia au kisaikolojia.
     
  14. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Je umesha pima kisukari?
     
  15. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mimi nilikuwa na tatizo kama hilo miaka minane hivi iliyopita. nilipata ushauri na dk. mmoja wa muhimbili kuhusu diet na food suplements,

    baada ya hapo, nakuambia mziki wake, usipime? hadi leo napiga mabao kama sina akili nzuri vile!!!!!!!!!

    kama una uhakika ukiamsha huo mtarimbo hutaendelea kufanya uzinzi, ni-PM nitakupa solution ya uhakika.

    vipi mama hajakushtukia tu bro?????????? tehe tehe..............
     
  16. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kama kawaida jamaa anaendelea tu kuleta story za kutunga hapa. Ukisoma hizo thread tatu alizoanzisha huyu ndugu hapa unaona ni za kutunga tu maana hazileti mtiriko wenye ukweli.
     
  17. s

    salolila Member

    #17
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mdau punguza mechi za nje mamaa unamdhulumu
    siunawajua wauza joto wako ful mizizi
    ukiwatosa tu
    wanakuharibia
    taratibu litaisha
    chunguza utabain
    ushanbayn
     
  18. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapo umemkamata vizuri mno, ile wanasema 'caught with panties down!'
     
  19. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    bado una nafasi. kama huna ugonjwa, wacha kabisa hizo pombe, pumzika vya kutosha, kula dayat. hopeful mambo yatarudi kama awali. nimeamini kuwa bwabwa ni sho.ga. mpuuzie. MODS pia wanamlea. I DONT KNOW WHY?!!!
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hapa umesema
    Sasa ndo maana thread za mahusiano zinaonekana haziko serious kabisa.
    Kuna mwingine anaitwa Pape naye wale wale!
     
Loading...