Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Mtarimbo Umepinda"

Discussion in 'JF Doctor' started by Boflo, Jan 22, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nina dada yangu ameolewa ni miezi 2 sasa, tumezoena sana kiasi ambacho hunipa hata siri zake, kuna jambo linamtatiza kuhusu huyu bwana, akaniulizia na mimi limenishinda na anaogopa kumuuliza mumewe, nikaona bora nililete hapa jamvini kuna wataalam waliobobea kama THE BOSS, na wengineo. Swali ni kuwa huyu mumewe, mtarimbo wake umepinda upande wa kushoto,kwa waliosomea hesabu; yaani sio right angle ni about 45degrees. Alichoniuliza ni kuwa huku kupinda sio tatizo?? Na kama sio tatizo kuna njia yoyote ya kufanya mpaka mtarimbo ukaweza kuwa straight??
    Naombeni michango yenu nipate kumsaidia dada yetu.
     
  2. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    huyo dadako hakufundwa?hata kama mmezoeana vp kuna mambo inabidi mmfichie patner wako,anakwambia ww ili iweje?hebu jaribu kumpeleka dadako hsp sidhani kama ana akili vzr,mambo ya ndani anapeleka nje so na ww mambo yako unamwambia?hata kama mngekuwa mapacha!zea r things vry personal and family affairs n should be kept at privace!
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahaha!
    wazee sredi zenu muwe mnaziweka sawa kidogo!.........
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Pearl, soma jina la huyu muungwana!! ndo maana kashindwa kumwelekeza "dada yake"!!
     
  5. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ok thats y!!!!!!!!!!!
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Usidiscuss ishu kama hiyo na dadako, watu watakuweka kwenye kundi baya!
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mchango wangu mimi ni acha kuingilia mambo ya ndani yasiyokuhusu.
     
  8. Mr Kiroboto

    Mr Kiroboto JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    dah,jamaa anaitwa BWABWA. KAAZI KWELIKWELI.
     
  9. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2010
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kali, anyway mtarimbo unapinda kutokana na kuwa alikuwa akiubana tight na underwear upande wa kushoto, njia ya kufanya, sasa anatakiwa aubanie upande wa kulia ili kuuvuta urudi katika normal position
     
  10. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2010
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Wewe kaka-dada,

    hii issue si umeitoa kule kwa Dinalious,sasa mbona au wewe ndiye unaye umizwa na huo mtalimbo.?
     
  11. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Mtarimbo unafanya kazi yake ipasavyo? au umepinda na kulala doroo?? Kama umepinda na huyo dada yako anafurahia mapigo then maisha ni mswano tu!!
     
  12. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bwabwa??????????? Dunia kwishne.
     
  13. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2010
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi wewe unadadanaje nae hata mkae kuongelea mitarimbo? mwonyeshe wa kwako labda umenyoka kidogo.
     
  14. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mie nadhani mtalimbo kupinda ni maumbile tu mradi kazi inaendelea kama kawaida. Huyo dada amekueleza kama kupinda kwake kunamuathiri kwa lolote say kumuuimiza? Huyo jamaa kama anajua kuutumia vema mtalimbo wake a.k.a kuuzungusha humo ndani nadhani huyo dada atachanganyikiwa maana una uwezo wa kufika hata kona zilizojificha kama RAID IT!
     
  15. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    BWABWA mitalimbo yetu wanaume wengi imepindia kushoto kutokana na namna tunavyoihifadhi kweye c....pi. Wewe wako umepindia wapi? Au wewe haujawahi kusimama? Maana hilo jina lako linaleta utata.
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    BWABWA
    Member
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Join Date: Wed Jan 2010
    Posts: 11
    Thanks: 1
    Thanked 1 Time in 1 Post

    wazee hata majina muwe mnaangalia kidogo!....
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sikitiko!!!

    Bandiko kama hizi zinashusha sana hadhi ya jamvi letu tukufu na turufu, hivi kweli kabisa kwa akili yako timamu unaweza kutunga dibaji kama hiyo? kama wewe ni bwabwa manake ushapelekwa mot wa kutosha, ulikua na haja gani ya kuja kutuchafulia bango letu na najisi? wewe kama bwabwa unajua kabisa protocols za usiri wa wanandoa hata kama wewe ni punga, are you nuts?

    Bwabwa manake ni punga, aka sh0g@ aka kibunye... i am not homophobic but i am worried kwamba huyu jamaa kaja kuachia mashuzi tu hapa... may God serve you properly
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Geoff... achana na huyu jamaa... naona analeta dimension nyingine kuhamasisha w@senge wooote wawe nae... too bad kachemsha
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kweli bwana!
    naona kuna vijana wengine akili mbado kabisa
     
  20. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #20
    Jan 22, 2010
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni jibu zuri, au unataka ujibiwe na BOSS kama ulivyodokeza....msubiri atakuja tu
     
Loading...