Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sugi, Jan 27, 2012.

  1. s

    sugi JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hivi ndugu yangu mtanzania!unajisikiaje unapoona na kusikia watanzania wenzako wa hali ya chini wakiendelea kufa hospitalini bila hatia,huku serikali ikizidi kuonesha ubabe kwa madaktari,kitendo ambacho ni sawa kabisa na kuonea watanzania wote wasio na uwezo wa kwenda India kutibiwa!au ndo tunadumisha amani?
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,469
    Trophy Points: 280
    serikali si wanakiburi na wameweka pamba kwenye masikio its ok! lets people die until watakapo zibua masikio na kuacha kiburi.
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ila nach0ona wataongoza mait c watu!
     
  4. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani si huwa wanasema serikali yenu sikivu au porojo?
     
  5. Mromboo

    Mromboo JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 673
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Acha tufe kwani hata Kenyetta aliwahi kusema enzi za uhai wake kuwa Nyerer anaongoza maiti.Gud. JK yuko picnic kama alivyosema mwana jukwaa mmoja leo. Let them die is what JK, Pinda, Billal and Makinda wants.
     
  6. MANI

    MANI Platinum Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,863
    Likes Received: 881
    Trophy Points: 280
    Tutafanyaje Mkuu na serekali hiyo hiyo inajichanganya mara mgomo hakuna.
     
  7. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Nyie kufeni tu. Sisi mliotuchagua endapo tunaugua, pamoja na familiya zetu tunaenda kutibiwa nje ya nchi.

    Na ndio maana mkuu wa nchi yupo nje ya nchi kubadilisha hali ya hewa na kupumzika kidogo kutokana na kelele zenu kila siku walalahoi.

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
Loading...