Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtanzania wa kwanza kuwa profesa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Advocate J, Jul 12, 2012.

  1. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wana jf nahitaji kumjua ni nani mtanzania kutunukiwa uprofesa na ni mwaka gani!
     
  2. t

    thinka JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kighoma malima. Mwaka sijui
     
  3. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,135
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Swali zuri hata mimi ningependa kujua wapendwa!
     
  4. pitbull

    pitbull JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Babu yangu aliata mwaka 1920!
     
  5. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kumbukumbu zangu zinaniambia ni prof.Kimambo.
     
  6. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,135
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Atleast kidogo wewe unaonekana una akili na upo serious.Mtu anauliza swali wengine kazi yao ni utani 2.
     
  7. M

    Mkora JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hawa walikuwa maprofesor kabla ya Kimambo
    1. Profesor John Machunda Agriculture
    2. Profesor Mwamkemwa Medical Doctor
     
  8. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Swali gumu kwelikweli, ila la muhimu kwa historia ya nchi yetu. ngoja tusibiri wadau waje
     
  9. kashata

    kashata JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Proffesor kajuna ndio alikua wa kwanza
     
  10. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Sio kweli, najua mtabisha lakini find out na utakuta kuwa huyo Malima wenu hata hiyo Doctorate yake hakuimalizia!!Rekodi za chuo alichosoma huko marekani zinaonesha hivyo!!
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Uprofesa kama wa Maji marefu nao unahusika hapa!?
     
  12. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau,nadhani mtu angeandika jina na kutoa justification,kwa mfano ni kwanini unamtaja prof. Kajuna na sio prof. Palamagamba Kabudi(rafiki wa mahakama) au prof. Malimao na sio prof. Kitiputipu.., yangu ni hayo tu kwenye mada hii nzuri
     
  13. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    anaweza akawa Professor Shaba Histopathologist who in 1950s he served as secretary to the Royal Pathologists Association nimejaribu kufanya correlation ya mwaka huo na nchi yetu ila sina uhakika
     
  14. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ninavyofahamu mimi, kama niko sahihi, Prof. Shaba is the first profesor in Pathology.
     
  15. M

    Mtui albert New Member

    #15
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    googlr:A S-baby::A S-baby:
     
  16. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    vipi professor majimarefu? au si wa kwanza?
     
  17. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    swali zuri sana hili
     
  18. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ndimara isaya tegambwage
     
  19. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kighoma Malima??? Nawafahamu at least ma Prof watano walioupata kabla ya Malima wakiwemo Mgongo Fimbo, Geoffrey Mmari, Philemon Sarungi na Hubert Kairuki.
     
  20. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    kulazimisha kujibu swali ni hatari sanaa ni mwishon unalet utan
     
Loading...