Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtanzania wa kwanza kuupanda Mlima Everest apewa zawadi ya Maziwa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zomba, May 30, 2012.

  1. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Inashangaza na inasikitisha sana, Mtanzania wa kwanza kuupanda mlima Everest na kufika kileleni kurudi salama alipofika kwao Kilimanjaro wakamzawadia box la maziwa!

    Hawa wa Kilimanjaro wakoje jamani?

    Source: ITV
     
  2. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Unataka wakaibe kumzawadia kama hawana?
     
  3. T

    Tujisenti JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maziwa yatarudisha nguvu zake haraka
     
  4. B

    BLB JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hivi nikwel huyo ndo wakwanza,
    au ye ndo wakwanza kutangazwa
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    zawadi ni zawadi
     
  6. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,669
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Alipanda kwa raha zake, zawadi ya nini!
     
  7. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Chezea chaga wewe..wampe hela kabisaa..yewomii..maziwa yana nguvu mlaa
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Unaongea kama huwajui vile.
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ndio wa kwanza kuupanda hadi kileleni na kurudi salama. Ni achievement ya hali ya juu na anastahiki zaidi ya box la maziwa.
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Jamaa alifurahia maziwa,wewe kinachokuuma ni nini?
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Dr. Mahathir Muhammad wa Malaysia aliposhika madaraka na kuanza kufanya mageuzi ya uchumi Malaysia na ili kuwapa moyo wa Malaysia wajione kuwa na wao wanaweza, alichukuwa vijana akawaambia kapandeni mlima everest, walipofika kileleni akautangazia umma kuwa Malaysia sasa iko "on top of the world" na inaweza kufanya chochote wanachofanya wengine, basi naam hiyo ndio ikawa chachu ya maendeleo Malaysia na ikawa hakuna kurudi nyuma kuanzia hapo.
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Soma vizuri post #1, kuna niliposema hayo uyasemayo?
     
  13. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani wakilimanjaro walimtuma ili akirudi wamzawadie au kwa utashi wake alienda huko. Na je aliposhuka alisema ni wa kilimanjaro au wa Tanzania? Embu tuambie Tanzania imemzawadia nini acha Majungu na chuki binafsi
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,123
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Haya haya hayaaa tiririkaaaaaaa niliuliza jaman huyo mtanzania wa kwanza kujitangaza kupanda mt evarest amepata nini? Kumbe amepata box la maziwa? lol ngoja niurudie ule wimbo wangu wa mkoloni.
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hapana si majungu wala chuki binafsi nawasikitikia sana wana Kilimanjaro kutokuona huyu mtoto wao aliejituma na kufika kilele cha dunia kwa nguvu zake. Ningefarijika sana angepatiwa mapokezi yanayostahili na kumuenzi, isitoshe, huyu kashukia kwao Kilimanjaro alistahiki zaidi ya box la maziwa..

    Nna uhakika angeshukia kwetu tungemuenzi kwa mapokezi stahiki. Ngoja niongee na wazee wenzangu tumualike huku kwetu, aje tumuenzi.
     
  16. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Wamemsaidia kurudisha nguvu safi sana.Kunywa maziwa kwa afya yako.
     
  17. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ulitaka wampe wizara au idara ya milima aongoze?
     
  18. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Zomba wewe kama sio mwana CCM basi uko addicted na siasa zao maana kila kitu unafikiri sherehe na zawadi tu, Kilimanjaro hawako kama Mikoa mingine wakivuna mdundiko na sangura kila mtaa ili mradi wamepata sadolin moja ya mpunga kwahiyo inatakiwa iliwe iishe. Wale wako kimikakati zaidi na ndio maana kila ukitaja wenye maendeleo yasiyohusishwa na ufisaadi watano wachaga watakuwa watatu na mhindi mmoja na aliyebaki ndo mikoa mingine. Jifunze walichokifanya acha kulazimisha unayoyazoea ambayo bado yamekupa maisha duni mpaka sasa
     
  19. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Yeye kupanda mlima huo imefaidisha nini anakotoka hadi awekwe juu? Kama imekuuma basi kampe zawadi wewe.

    Kama siwajui nikiwajua itafanyaje, umeona zawadi gani wametoa kwa wengine waliotimiza hobby zao?
     
  20. M

    Mgalatia JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2007
    Messages: 292
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa alitumwa na nani? Kama alienda huko Kwa gharama zake na kupanda mlima kwa raha zake basi hahitaji zawadi toka kwa mtu zaidi ya familia yake. Hivyo hayo maziwa bado ni zawadi kubwa kwake.
     
Loading...