Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtanzania Na Majina Ya Ajabu (mtashtakiwa)

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Muke Ya Muzungu, Feb 22, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Katika pita zangu kwenye facebook, nilikutana na mkaka anayejiita Thomas David Richardson Bonifas . Nikajiuliza hivi huyu ni mzungu au mbongo, picha na kila kitu ni mweusi tena msoni wa UDSM. Basi hapa ndo nikapata picha kamili Watanzania walivyowatumwa wa kimawazo. Hata wale wanaoitwa taswira ya jamii ndo wale wale watumwa. Kwa nini mtu ajiite majina kama hayo? Sijawahi kusikia wanasiasa wa ulaya na hata wana miziga wakitumia majina ya wengine, ila Bongo Balaa

    Kuna wengine wanajiita. Mark Anthony, J-Lo, Kim Kardashian (shangingi la mujini) Amber Rose (Shangingi lingine) Kimora Lee, Tayra Banks, Lady Gaga etc.. Hivi kweli mnajua maana ya haya majina? Kwa nini msitumie majina yenu mkayakuza na kuwa kama wao kuliko kuiga? Kama mmechoka na uafrika basi nendeni ulaya mkajiita hayo majina muone mtakavyojidhailisha.

    Jamani tuacheni ujinga. Mnaweza kushtakiwa kwa haya ma ujinga yenu. siku hizi mambo ya identity theft itawafuateni hadi bongo, oho, shauri yenu. Mbona msitumie majina asilia kama Mange Kimambi, au Mwamvita Makamba ambayo ni majina mazuri ya kiafrika inayovutia kuliko kujiweka kuwa vituko?

    [​IMG]
    Fake Kimora Lee
    [​IMG]
    Real Kimora Lee
    [​IMG]
    Fake Kim Kardashian
    [​IMG]
    Real Kim Kardashian
    [​IMG]
    Fake Amber Rose
    [​IMG]
    Real Amber Rose
    [​IMG]
    Lady Gaga bandia
    [​IMG]
    Lady gaga wa ukweli


    kiendelea kutumia majina ya watu mtashtakiwa, kwani hayo majina yamekuwa na haki miliki.
     
  2. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    huyo kimora lee kachoka kweli, au ndo mkorogo na poda?
     
  3. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Ukitaka kujua ujinga wa watanzania angalia jinsi wanavyoishupalia bongo fleva kitu ambacho si cha kwetu na utakuta mtu anajiita malkia ama mfalme wa hii miziki ya kujiokotea. Cha kusikitisha utakuta msanii muislam ila anavaa rozali kisa eti kwa kuwa Kanye West anavaa hivyo. Yaani ujinga unawasumbua sana wabongo, ya nini kujifananiisha na wamarekani weusi, kuna ujiko gani hapa?
     
  4. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ni ulimbukeni na upumbavu. Wajanja hauwezi kuwakuta na majina ya ajabu ajabu kama ya hawa wadada zetu ambao shule sifuri. alafu mkuu shule pia inachangia. Hawa elimu zao ni ni zile za form4. hakuna hata msomi kati yao ambaye amechambua tatizo la wazungu akajiita kim kardashian...akili finyu
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Kim kardashian(Real na Feki-Mboni Masimba) wote wazuri,ila Mange mbona unawachafua wenzako? Lady Gaga wote wabaya!!!
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    don't think if there's such a name " Thomas
    David Richardson Bonifas"...huko FB ambaye ni mbongo
     
  7. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,779
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Hii tabia ya kupenda/shabikia majina ya kizungu kabila la wajaluo wanaongoza si Kenya si Tanzania. Hii hapa mifano,

    1. Macdonald Mariga

    2. David Copperfield Opiyo

    3.Humphery Bogart Omolo.

    4. Microsoft Ouma

    5. Scholastica Atieno

    6. Bramwell winehouse Atieno

    endeleza
     
  8. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hv Mtalingolo laweza kuwa la Abroad?, aaah sidhani kama wanaweza hata kulitamka...
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Langu pia la kitasha !
    Unanishaurije ?
    Nilifute ?
    Jibu kama ndiyo,
    nipendekezee jina.
     
  10. PakiJinja

    PakiJinja JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 629
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lets say form four ndiyo tatizo lao au la nchi hii.
    Je wasomi wenye manufaa unaowaongelea ni akina nani? Prof. Kapuya? Dr. Kikwete? Prof. Mkandala? Prof. Msola? Dr. Migilo? Au una maanisha kitu gani?
     
  11. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    ujinga ndio unaowaua wabongo. wewe mtu atajiitaje mcdonald livingstone?
     
  12. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Na mwingine anajiita Mahmood Abdul, yaa ni kweli wajinga ndio waliwao.
     
  13. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    ama kweli mbongo mpunbavu daima
     
  14. Nyorji

    Nyorji Senior Member

    #14
    Jan 26, 2013
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ok lakini wewe ujui kwamba Luo is an international tribe. They are found in Tz. Uganda kenya sudan kwa obama nigeria. Bondeni kwa mbeki
     
  15. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2013
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kweli eeeh? Naona hata uingereza wako si unaona hayo majina ni ya kidhungu!
     
  16. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2013
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mimi nakuuliza wewe Muke Ya Muzugu na LUMAto nani wa kwanza aliyeileta hii thread humu? Kama ni ID za mtu mmoja tuambie. Copy sweetlady.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2013
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ah,hapa naona alikuwa na tu Id tuwili,sasa ya Lumato imekamatwa na mods na kuwa merged na ile ya Muke Ya Muzungu kwenye BAN Arushaone
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...