Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtanzania la leo: Polisi "wawawinda" waandishi wa habari wengine

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgomba101, Sep 4, 2012.

  1. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    JUKWAA la Wahariri Tanzania (TEF), limesema limepata taarifa zinazoonyesha kuwa, Jeshi la Polisi Mkoani Iringa, lina mpango maalum wa kuwashughulikia baadhi ya waandishi wa habari mkoani Iringa.

    Taarifa hiyo ilitolewa jana na Katibu wa Jukwaa hilo, Neville Meena katika taarifa yake kwa vyombo vya habari.

    “Jukwaa la Wahariri Tanzania, limepokea kwa masikitiko makubwa kifo cha Mwandishi wa Habari wa Kituo cha Televisheni cha Channel Ten, mkoani Iringa, Daudi Mwangosi.

    “Mwangosi ambaye pia alikuwa Mwenyekiti wa Chama cha Waandishi wa Habari, Mkoa wa Iringa, aliuawa akiwa kazini juzi wakati polisi walipokuwa wakiwadhibiti wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema).

    source: Mtanzania la leo


     
  2. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Hizi tuhuma sio za kupuuza inabidi waziri wa mambo ya ndani atoe tamko haraka sana.Ili waandishi wa habari wawe na amani.
     
  3. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    entobi nadhani ataweza kusaidia Comment on this pix
     
Loading...