Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtanzania la leo 30/1/2010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Amina Thomas, Jan 30, 2011.

  1. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    jamani mmeliona mtanzania la leo? hivi rostam ameamua kugeuka au si mmiliki wa gazeti hilo kuanzia leo?
     
  2. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Si RA ni Bashe na waandishi wake, Bashe ameamua kutaka kufanya biashara kama CEO wa New Habari, RA aliwatosa akawa hawapi pesa wajiendeshe huku anawapa maagizo ya habari, sasa wameamua kuangalia soko ili wajilipe na walipe madeni
     
  3. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hebu fafanueni vizuri nini kimejiri kwenye hilo gazeti, wengine tuko safarini jamani na kwenye net hatulipati hilo gazeti
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mhh!!! Lakini bado RA akitaka lake liandikwe huandikwa bila pingamizi kutoka kwa Bashe au yeyote. Wako Balile na Mayage wanoendelea kulamba viatu vya RA.

    Mfano, RA akitaka lake liandikwe basi hutuma Headline tu na vibwagizo -- na kutoa agizo kwa mhariri (balile au Mayage) aandike/atunge stori kufuatana na headline na vibwagizo hivyo.

    Mfano anaweza kutoa Headline 'Imedhihirika wa kulaumiwa malipo ya Dowans ni Sitta' basi ni lazima stori itafutwe au itungwe kufuatana na headline hiyo.

    Kuna uandishi wa kiajabu ajabu sana pale New Habari na sijui Baraza la Habari linalijua hili.
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    jamani si muweke hicho kilichoandikwa hili na sisi tuliombali na upeo wa hilo gazeti tuweze kuona
     
  6. M

    Mkorosai Member

    #6
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    gazet la mtanzania na mengine yote yaliyo chini ya rostam hayafai kusomwa na Watanzania! hata wajikoshe namna gani hatuyanunui, hatuwezi kuendelea kumuongezea huyo fisadi fedha zetu.
    wanao anzisha thread za namna hii wanataka kukupandisha mori ili ilinunue gazeti lao!
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    ameniudhi kweli..kama hutaki tujue kilichoandikwa si ukae kimya? au na mimi nisipokueleza kilichomtokea JK kule davos utajisikiaje/?
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Headline yao kubwa inasema hivi:

    Kikwete mambo mazito
    • Makundi CCM, bungeni, serikalini yamuumiza kichwa
    • Upepo wa siasa wavuruga utendaji, washusha uchumi
    • Lowassa asema ajira ni bomu linalosubiri kulipuka
    Stori ya pili inasema:

    ... Askofu Nzigilwa amvaa
    • Asema kimya chake kinashangaza
    • Ahofia uvumilivy kutoweka nchini
     
  9. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kama hutaki basi. ila heading kama 'kikwete mambo mazito'! askofu nzigilwa amvaa'! sio za kawaida kwa gazeti mtanzani
     
  10. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2011
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hapa Tanzania Rostam Aziz ana uwezo wa kuamua lolote lile. Kama tukitaka kuwa na uandishi wa habari professional tumuombe Rostam, tukitaka ufisadi uishie tumuombe Rostam. Ni mtu pekee mwenye nguvu za kuweza kufanya hayo Tanzania. Baraza la habari ni bendera tu.
     
  11. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ningekuwa na uwezo ningefutilia mbali vigazeti vya aina hii.
     
  12. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Competition ni kubwa siku hizi na walikuwa washasomeka kama Gazeti la Rostam,not even la chama,ni lazima wabadilike nafurahi wameona umuhimu wa kubadilika kabla hajabaki Rostam mwenyewe wa kununua hilo gazeti:coffee:
     
  13. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    haya kumetokea nini huku davos? hebu tujuze?
     
  14. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #14
    Jan 30, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    We should take care anyway. Mara chache ambazo nimeona wanaandika hbr neutral, ni kuwa cku 2 au 3 baadae wanafyatuka na stor kubwa ya uchochezi, ama udini au kuichafua cdm. So wanafanya kama vile kujikosha kwanza ili wakitoa hy stor, ionekane kama nayo ni neutral.
     
  15. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    I agree with you....:coffee:
     
  16. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    come down. Tujuze yaliyompata jk huko davos. Natamani nisikie kaamua kubaki huko huko!
     
  17. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nakubali Michelle, lakini trust katika biashara hasa ya habari kwa zama hizi ni kitu kigumu kupata kwa chapisho moja moja tu. Nadhani watahitaji muda mrefu wa kujisafisha hadi watu kurudisha trust kwamba hii mara moja moja siyo marketing strategy. Mimi binafsi itamichukua muda sana. Afterall habari za uhakika zinapatikana sources mbalimbali, why gamble with RA?

    Kitu kimoja RA anastahili sifa kutoka moyoni kwangu. Amefanikiwa kuwafanya watanzania kusoma habari kwa mashaka kwamba isijekuwa ya kupikwa. Miaka ya nyuma watz walikua wanaamini kila kilichochapishwa na vyombo vya habari 100%. pia amefanya watz kujua namna ya kuamua watumie pesa yao kununua gazeti gani, hata kama kichwa cha habari hakivutii kama mengine. Awali tulikuwa tunakimbilia the most sensational headline.
     
  18. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,604
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa mpenzi wa Rai kweli lakini tangu limeenda kwa Rost tamu sina hamu nalo kabisaaa!!!!!!! Na sijui haka kazee nako kwa nini kaliuza magazeti yake!! Yaani sasa hivi kusoma hayo magazeti inahitaji moyo!! Jamani tumsusieni magazeti yake ili kampuni imfie mikononi!!
     
  19. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Haya sasa ni zamu yako kutuambia nini kimemtokea JK.........
     
Loading...