Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtanzania ataka kuinunua LIVERPOOL!

Discussion in 'Sports' started by BONGOLALA, Oct 7, 2010.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,032
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Mtanzania Suleiman Nassoro ametangaza nia yake ya kuinunua klabu maarufu ya liverpool.SWALI Je ni kweli huyu bwana mfanyabiashara ana uwezo wa fedha za kuinunua hiyo klabu au ni kutaka umaarufu?ni kiwaza wazazi mwananyamala hospital wanalala watatu kitanda kimoja siamini kama kuna mtanzania wa kununua klabu UK.source TBC1
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    na mimi nimemuona ITV lakini ni njaa anataka kutafuta jina na umaarufu hakuna kitu pale
     
  3. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wakuu kwa nini hamuamini kwamba kuna Watanzania wenye uwezo huo? Wapo Watanzania kadhaa (wengi kuliko uzaniavyo) ambao ni matajiri wakubwa (tena siyo mafisadi). Ni kwamba tu kwa nchi kama za kwetu kujua income ya mfanyabiashara au kampuni fulani ni vigumu sana. Ila matajiri wapo sema kama haupo ndani ya circle za watu hao ni vigumu kujua.
     
  4. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Miafrika ndivyo tulivyo,tu mijitu ya hovyo,jitu linaaga nyumbani kwake eti linaenda kwenye kituo cha televisheni kutangaza nia ya kununua klabu cha uingereza ,hiyo tv haionekani hata kyela sembuse uk,
     
  5. A

    Alpha JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    This is why we elect fools to lead us. The average Tanzanian will believe any rubbish even though it makes no sense whatsoever.
     
  6. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Lofa yeyote anaweza kutengeneza business plan, kukopa hela benki na kununua club. Hata Gillett and Tom Hicks ni malofa tu. Walikopa
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,946
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Nadhani inawezekana ujue watz individually wana pesa bwana, mwacheni apeleke maombi linawezekana hilo!
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,946
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Unachokikasirikia nini kwani amekupa bank statement yake ukaona haiwezekani?
     
  9. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,810
    Likes Received: 2,959
    Trophy Points: 280
    Wakuu leo asubuhi nilikuwa natazama TBC1 kipindi cha jambo Tanzania,kipindi cha michezo TBC 1 walimhoji mtanzania mwenye asili ya kiarabu alikuwa anadai ametuma washauri wake UK kuangalia uwezekano wa kununua Liverpool.Bahati mbaya sikulishika jina lake lakini alikuwa akijitapa ana uwezo mkubwa fedha haijawahi kuwa tatizo kwake.

    WaJF wa Dar mnamjua huyo jamaa ua ni manjonjo ya wazee wa mujini ?.
     
  10. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Anauza sura tu yule jamaa. Kwa mimi ndio kwanza naumuona
     
  11. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,810
    Likes Received: 2,959
    Trophy Points: 280

    Unajua hata mimi nilibaki nashangaa kidogo sijawahi kumsikia akichangia hata Twiga stars nikahisi anatufunga kamba.
     
  12. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    u neva know jamani, labda si wale tuliozoea wenye tabia ya kuimbwa kutwa kwenye majukwaa.
     
  13. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jamani huyu ataifanya tanzania ikose misaada kwa hawa wazungu ! Si angesaidia kujenga zahanati na kutuletea vifaa vya kisasa mahospitalini?
     
  14. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,810
    Likes Received: 2,959
    Trophy Points: 280

    Umeniacha hoi mbavu sina.Mkuu vipi wewe ni mshauri wa Muungwana kwasababu anashindwa kulinda rasilimali zetu anatembeza bakuli kwa wazungu !!!!!!
     
  15. senator

    senator JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kweli yule bwana nilipomwona asubuh nikajiuliza maswali mengi pasipo majibu....Yaani dhairi anataka umaarufu tu..sasa akinunua liverpool tanzania itafaidika na nn?.Ila mdau hapo juu ni kweli usemayo kawaida charity starts at om sasa hata kuonesha mapenzi yake kwenye soka la bongo hatujamsikia..au ndo one of the friends of simba?!
     
  16. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Elimu kweli ni kitu muhimu :pound:
     
  17. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Si mshauri wake but napata wasiwasi kwa utegemezi wa tz usio na kikomo TUKISUSIWA kwa kununa team za mpira si wa tz hawataona hata kidonge kimoja kwa hospiatal
     
  18. g

    gutierez JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    wabongo title kubwa lakini hawana kitu,kweli hizi ni nyeti
     
  19. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jamani imetamkwa kuwa ni mtanzania mwenye asili ya arabuni hivyo inawezekana uwezo anao na anataka kuwekeza kwenye timu hiyo kwa kuwa yeye ni mfanya biashara na ameona hiyo ndio nafasi yake katika biashara zake hivyo sioni kama kuna tatizo.
    Tujiulize,ni watu wangapi matajiri hapa Tanzania hutoa misaada kwa jamii?Inawezekana kabisa kuwa anatoa misaada ila haitangazwi katika vyombo vya habari na ndio maana kuonekana katika luninga imekuwa ni jambo la kushangaza kwa kuwa tumezoea kuona watu ambao tunadhani ni matajiri wakitangazwa kufanya hili na lile.
    Tusubiri tuone matokeo yake,Tanzania pesa ipo.
     
  20. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Wabongo bwana kwa kuzarauliana!!, mko juuuuu mno. Kama angekuwa mchina au mkenya ndo anataka kuinunua liverpool wala msingechonga. Kweli nabii hakubaliki kwao!!!, nimeamini sasa. Badala ya kupongeza mnaanza kuingiza siasa, ndo hatuendelei.
     
Loading...