Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtanzania apeta marekani!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by malkiory, Apr 11, 2011.

  1. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtanzania mwenye makazi yake nchini Marekani ameanzisha kampuni ya simu itwaya umojaphone kwa ajili ya international calls, na bei ni poa kulinganisha na makampuni mengine kama vile VOIP na SKYPE. Unaweza kupiga simu kutoka kwenye landline yako, mobile na kwenye pc yako.

    Kwa maelezo zaidi tembelea hapa: MNYONGE MNYONGENI LAKINI HAKI YAKE MPENI!
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Katuwakilisha vyema sana.
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Watanzania wanaweza tatizo hakuna mazingila mazuri nchini kwetu kuwawezesha, yaani kila kitu 10% ukitaka Kibali 10% ukitaka 10% kuunganishiwa umeme 10% ukitaka kufanya biashara na serikali 10% yaani kila kona ni 10%
     
  4. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ebu tuache marketing tuwe serious.

    • Amepeta kivipi au ndo anatangaza kupata soko.
    • iko poa kulinganisha skype na zingine kivipi.? annacharge kiasi gani ? Anatumia teknolojia gani itayomuwezesha yeye kuwa kuliko hao wengine?

    Nimeeenda kwenye link naona maelezo ya masoko tu. Ungekuwa ujumbe mzuri ungesema tumuunge mkono mtanzania mwezetu kwa kununua kadi zake.

    Any way tumpngeze lakini asije akawa na yeye ni mtu kati tu wa kula commision anachapisha kadi zenye jina la umoja wenye system ni wengine.
     
  5. T

    Taso JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Website yao inasema tusilanguliwe kwa kutumia phone card nyingine lakini wao ndio walanguzi kwa sababu ya bei yao.

    Welcome to UmojaPhone.com

    Don't get ripped off by calling cards anymore, sema HAPANA sasa!. UmojaPhone.com lets you stay in touch ...at the lowest international calling rates and with the best quality. With our fantastically cheap rates to East Africa, you can make calls for as low as 8.9cents per minute to Kenya mobiles and 17.9cents per minute to Tanzania mobiles.

    Sasa bei ya 17.9 cents per minute is not something to write home about, kwa sababu, bila kutangaza biashara ya mtu, zipo phone card zenye gharama ya chini zaidi kwa kupiga Tanzania.
     
  6. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,803
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    Tumsapoti kwani ndio kwanza anaanza.

    Tubadilike Watanzania na kuenzi bidhaa zetu kuliko za wenzetu, cha muhimu ni ubora na si gharama. Ubora finyu kwa gharama nafuu...ni zaidi ya kuibiwa.
     
  7. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Kwa hivyo hata kama ni rubbish tununue tu since ni ya Mtz.
     
  8. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,803
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    Tumpe mawazo mbadala yatakayomwezesha kuimarisha biashara ili sote tufaidike.

    out of topic, unamshauri nini katika kuboresha?
     
  9. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa siyo mtanzania ni mkenya...
     
  10. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
     
  11. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    hata mimi nina wasiwasi huo Wakenya wanapenda kutumia mgongo wa watanzania kufanikisha mambo yao,nasikia kaharufu ka ukenya ukenya hivi kwente hiyo mishemishe
     
  12. shemasi

    shemasi Member

    #12
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ubarikiwe sana kwa kutuwakilisha vyema.
    Mungu akutangulie
     
  13. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu Niponipo, kabla hujamhukumu mtu jiulize ni kwani gharama ya kupiga simu Tanzania kutoka nje ni ya juu. Si kwa huyu tu nakuomba utembelee VOIP na SKYPE pia. Hapo ndipo utapata jibu, nchi nyingi za Africa gharama ya kupiga simu ni poa kabisa lakini Tanzania ni balaa. Hii inatokana na sera na masharti ya sekta ya mawasiliano Tanzania. Tuilamu serikali yetu kwanza kabla ya kulalamikia wadau wanaowekeza kwenye mawasiliano.
     
Loading...