Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtanzania apeta marekani!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by malkiory, Apr 11, 2011.

  1. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtanzania mwenye makazi yake nchini Marekani ameanzisha kampuni ya simu itwaya umojaphone kwa ajili ya international calls, na bei ni poa kulinganisha na makampuni mengine kama vile VOIP na SKYPE. Unaweza kupiga simu kutoka kwenye landline yako, mobile na kwenye pc yako.

    Kwa maelezo zaidi tembelea hapa: MNYONGE MNYONGENI LAKINI HAKI YAKE MPENI!
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Hapa unamtangaza mtanzania au biashara yake?, hivi unajua kuna jukwaa la matangazo.
     
  3. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gama acha wivu na mtizamo wako wa kijima. Nina moyo wa kizalendo kuwapasha habari watanzania waishio ughaibuni ili waweze kuwasiliana na nyumbani kupitia kampuni ya mtanzania mwenzao. Acha ufisadi wako wa kimawazo.
     
Loading...